WMMAIL.RU - 0.1$ - WMZ - Ref Back 50%

Bạn từ crowdflower qua wmmail à ? :eek::p
crow làm sai quá trời :( accuracy có 73 74% à :D:D cũng may vừa đủ minpay,còn k biết pending đến năm nào mới trả :D làm khó quá toàn sai >.< với lại crow có phải lúc nào cũng có việc đâu

crow làm sai quá trời :( accuracy có 73 74% à :D:D cũng may vừa đủ minpay,còn k biết pending đến năm nào mới trả :D làm khó quá toàn sai >.< với lại crow có phải lúc nào cũng có việc đâu
Rate wmmail có khi còn thảm hơn crowdflower đó bạn :v

sao thảm vậy? task có nhiều và làm suốt, ko có tg mà làm nữa :p

vì giá RUB thấp hơn giá $ chứ sao. muốn được 2 - 5$/ ngày phải làm với tốc độ nhanh. nhưng bù lại task WM khác task Crowd, một bên ngắn gọn chủ yếu là Copy paste còn một bên phải vắt óc ra mà suy nghĩ, đòi hỏi phải có độ chính xác cao.

vì giá RUB thấp hơn giá $ chứ sao. muốn được 2 - 5$/ ngày phải làm với tốc độ nhanh. nhưng bù lại task WM khác task Crowd, một bên ngắn gọn chủ yếu là Copy paste còn một bên phải vắt óc ra mà suy nghĩ, đòi hỏi phải có độ chính xác cao.
Wmmail tính giá $ luôn và ko ảnh hưởng nhìu vì giá rub giảm.
List task dc mình soạn sẵn rồi nên cần suy nghĩ chính xác j :eek:
Task cũng lặp đi lặp lại thôi.

Wmmail tính giá $ luôn và ko ảnh hưởng nhìu vì giá rub giảm.
List task dc mình soạn sẵn rồi nên cần suy nghĩ chính xác j :eek:
Task cũng lặp đi lặp lại thôi.

thì vậy mình mới nói task bên WM chủ yếu là copy paste nên nó dễ còn bên Crowd mới khó chứ sao, lên lvl bằng accuracy là hiểu. :D

Mình mới làm task. Nhưng toàn bị báo là row rating :(

Mình đã thử suft ở http://wmmail.ru/index.php?cf=surfa-viewrsite&bot=chkbot nhưng mà vẫn không đc, điểm rating vẫn là 0, Không biết giờ sao để nâng rating vậy bạn?
Cảm ơn bạn trước.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,801
Latest member
kimbuntn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back