withdraw PZ về bank VN

alonely

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Mình định withdraw PZ về bank VN nhưng lại bị tình trạng thế này, có phải là do pz dạo này ko cho with bank ? Mọi người ai có kinh nghiệm chuyện này thì chia sẻ với

Attachments

53.3 KB · Views: 51
bán đi cho nhanh phí của PZ về bank cao vãi đạn , đúng là tụi pháp kẹt thật , đi làm khách sạn thời xưa ko típ cho 1 đồng nào

ko rút dc nữa đâu, bán đê :binhsua157:

Bán pz đi thì giờ rẻ quá, lại còn hiếm người mua nữa chứ, vậy là đây là lỗi của thằng pz à mọi người :(

chưa thử thì thử 1 lần đi cho biết. Còn thử rồi thì sẽ rút ra được kinh nghiệm: không bao giờ thử lần thứ 2 :D

Chốt lại đừng có dại mà rút về bạn ạ, bán hoặc kiếm site nào đó chơi bằng PZ mà rút đc cổng khác (LR, STP,...) mà đẩy đi thôi.

Cứ thử đi bạn . Thử rồi sẽ mất tiền thôi . Tiền sẽ ko bao h về đến bank hay trở về balance payza của bạn cả . Không tin thì cứ vào forum payza xem , ticket vụ with bank chất như núi nhưng không 1 ai có thể lấy lại được tiền .

chưa thử thì thử 1 lần đi cho biết. Còn thử rồi thì sẽ rút ra được kinh nghiệm: không bao giờ thử lần thứ 2 :D

Chốt lại đừng có dại mà rút về bạn ạ, bán hoặc kiếm site nào đó chơi bằng PZ mà rút đc cổng khác (LR, STP,...) mà đẩy đi thôi.

Sao lại ko nên rút lần thứ 2 cậu, mình thấy rút ok hơn bán với giá hiện nay mà

rút về bank phí chỉ có $20 :| nếu là acc pro thì + 2.5% ! mà pz giờ k cho rút về bank đâu cậu

Hix, ko biết bao giờ mới cho rút lại đây

Cứ thử đi bạn . Thử rồi sẽ mất tiền thôi . Tiền sẽ ko bao h về đến bank hay trở về balance payza của bạn cả . Không tin thì cứ vào forum payza xem , ticket vụ with bank chất như núi nhưng không 1 ai có thể lấy lại được tiền .

Tất nhiên là mình thử rồi chứ cậu, trước đây tiền vẫn về bình thường, dạo này nó ko rút, vừa rồi mình cũng bị return 1 lệnh, đâu có sao đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,845
172,925
Latest member
htin1997

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back