Solved Withdraw Paypal limit 180 days với bất kì họ tên !!

Status
Not open for further replies.
Có 1 tài khoản paypal có gần 1000$ bị limit có ai gỡ đc pm mình nhé, cảm ơn ạ

Name trên thẻ mình là DO THE THAI, vậy là khi WD có cần tên nào vậy mn: NAME or NAME BUSSINESS vậy

Attachments

139.3 KB · Views: 75
có tài khoản 1k7 usd, ko bị limit nhưng khổ cái tên trên paypal khác hoàn toàn tên mình, chỉ trùng mõi họ. Giờ chả biết rút sao cả, thử cách của chủ thớt mà lúc withdraw đang ở pending vào xem vẫn thấy Account Holder là tên trên paypal. Ae có cao kiến gì giúp mình với ạ

có tài khoản 1k7 usd, ko bị limit nhưng khổ cái tên trên paypal khác hoàn toàn tên mình, chỉ trùng mõi họ. Giờ chả biết rút sao cả, thử cách của chủ thớt mà lúc withdraw đang ở pending vào xem vẫn thấy Account Holder là tên trên paypal. Ae có cao kiến gì giúp mình với ạ
tên pp khác name bank của mình thì cậu up tk pp lên business đi là ok

đã withdraw chưa?

vừa mới withdraw 1k lúc sáng qua ngân hàng vcb mà khả năng ko ăn thua cậu ơi, tại cái account holder nó ko trùng với tên chủ tk ngân hàng
vậy thì bị trả về acc pp thôi
trên 2 tuần và mất 10$ phí

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd