Request With PP về VCB từ 25-9 đến giờ chưa nhận đc

@PhạmThi Vào giải quyết vụ án này nha!...:D

Một trong những sai sót như Tên giao dịch quốc tế của Bank, SwiftCode hay Name Holder đều khiến cho $ không thể về tới VND và bị refund
vcb là 1 trong những NH rút pp ngon nhất mà bạn. mình rút t2 hoặc t3 thì t5,t6 đã có tiền rồi
E vẫn thắc mắc cái vụ phí bank việt nam không lấy fee đồngnào khi nhận tiền PP hả các bác, theo bác kia trình bày thì city ăn trọn 66k, trước h cứ nghĩ city 46k, bank vn 20k chứ

E vẫn thắc mắc cái vụ phí bank việt nam không lấy fee đồngnào khi nhận tiền PP hả các bác, theo bác kia trình bày thì city ăn trọn 66k, trước h cứ nghĩ city 46k, bank vn 20k chứ
mình chỉ thấy mất phí 126k tất cả
lúc rút PP có thông báo trừ phí 60k
66k kia thì chắc là về VN mới trừ

Thì thằng City Bank nó làm trung gian nó phải thu phí chứ. :D

mình rút về vcb lúc nào cũng đúng 4 ngày làm việc là k tính thứ 7 chủ nhật.chưa lần nào sang ngày thứ 5 .. call lên bank đi xem sao.

call bà lên bank hỏi cho nhanh

tiền chưa về thì chắc chắn do sai info bank. bạn mở chi tiết gd đó lên xem cái tên hiện thị có chính xác không? còn về check account number, giờ bạn chỉ cần add thử nó 1 lần nữa xem sao, nhớ gõ từng số cho chính xác, nếu add vào mà paypal nó báo bank number này đã added vào paypal rồi thì number bạn đã add trước đó là chính xác!

chắc bị sai tên hoặc ssiftcode rồi. chờ bị rèund lại thôi

Lệnh rút tiền này của bạn VCB đã đến VCB ngày 30.09.14 nhưng VCB đã trả lại với lý do Sai tên DVH. Lệnh về của bạn chỉ có tên là LE TUAN , trong khi tên đúng phải là LE ANH TUAN

Đề nghị bạn check tiền trả lại từ Paypal

chắc sai tên, tên bank, swiftcode rồi. sau 2 tuần sẽ được refund nhé

Bao lâu thì refund ta :*(

gần đây mình xài vcb rút mấy chục lần đều 100% ngon lành về hết,
chắc bạn bị sai xót chỗ nào đó, rèfund khoảng 2 tuần

Lệnh rút tiền này của bạn VCB đã đến VCB ngày 30.09.14 nhưng VCB đã trả lại với lý do Sai tên DVH. Lệnh về của bạn chỉ có tên là LE TUAN , trong khi tên đúng phải là LE ANH TUAN

Đề nghị bạn check tiền trả lại từ Paypal
Chủ quan thành ra chờ lâu mà còn mất thêm tiền refund lại paypal nữa chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week