Suggest With 2 lần về ACB

TamNetzilux

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Tình hình là em đặt lệnh with lần 1 với 600$ về ACB hôm t6 , đến cn thì nó completed
Rồi đến sáng t2 , e đặt lệnh with lần 2 với 300$ , trong 5p nó completed ngay ( e ko láo đâu )

Rồi đến hôm nay , thằng 300$ về trước , còn thằng 600$ chưa thấy về , trong khi thằng 600$ e đặt lệnh nó trx và đc completed trước , bác nào có bị tình trạng này giải đáp thắc mắc giúp em với

Có khi nào 2 lệnh về nên nó bị gì không ạ

Tình hình là em đặt lệnh with lần 1 với 600$ về ACB hôm t6 , đến cn thì nó completed
Rồi đến sáng t2 , e đặt lệnh with lần 2 với 300$ , trong 5p nó completed ngay ( e ko láo đâu )

Rồi đến hôm nay , thằng 300$ về trước , còn thằng 600$ chưa thấy về , trong khi thằng 600$ e đặt lệnh nó trx và đc completed trước , bác nào có bị tình trạng này giải đáp thắc mắc giúp em với

ko bị gì đâu cậu, có complete là tiền đã được chuyển xong rồi, cứ chờ là nó sẽ về thôi

Tất nhiên cái thứ 2 sẽ về trước rồi. Withdraw paypal chả ai lại đi with vào thứ 6 cả. Vì bên đó là cuối tuần, nên đợi sẽ rất lâu. Còn thường with vào thứ 2 hoặc 3 thì chỉ tầm thứ 5, thứ 6 là tiền nổi rồi.
Không có vấn đề gì đâu, cái 300 về được thì 600 trong tuần cũng về theo thôi.

Completed là nó đã chấp nhận thanh toán và chuyển tiền cho bạn rồi. Giờ đợi thôi hoặc call lên support hỏi nó xem cho chắc :D. Mình có problem gì toàn call cho nó nhanh. Support nó nhiệt tình lắm.
supprot tiếng việt có ko cậu :(

cậu cho mình hỏi là cậu with bằng thẻ visa hay bank cậu mình cũng mới làm cái thẻ ACB mà chưa biết with sao , cậu có mã của ACB cho mình với cậu

Mình rút từ 19h chiều chủ nhật, complete rồi tưởng nay có mà vẫn chưa thấy đâu.
Mọi lần rút bằng link cũ: https://www.paypal.com/vn/cgi-bin/webscr?cmd=_withdraw-funds thì về đều tầm T4 là có, lần này vào link này nó nhảy ra cái kiểu giao diện mới sợ ko về nổi.
Bác nào có link giao diện cũ khác không vậy?
Ồi, vừa kiểm tra lại đã có tiền về rồi :D Mừng quá đi.

Last edited:
Mình rút từ 19h chiều chủ nhật, complete rồi tưởng nay có mà vẫn chưa thấy đâu.
Mọi lần rút bằng link cũ: https://www.paypal.com/vn/cgi-bin/webscr?cmd=_withdraw-funds thì về đều tầm T4 là có, lần này vào link này nó nhảy ra cái kiểu giao diện mới sợ ko về nổi.
Bác nào có link giao diện cũ khác không vậy?
Ồi, vừa kiểm tra lại đã có tiền về rồi :D Mừng quá đi.
ui giời lo gì, mọi lần về thì kiểu gì cũng vê ,nhêùu lúc vao ngày nghỉ lễ của bọn nó nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom