Tutorial Win 7 nhỏ gọn thích hợp cho cài máy ảo

Chấm mút,

ngoài lề tí có cách nào chạy java mượt trên máy ảo k bác. e set 2core 3gb ram mới là tạm tạm nh tốn tài nguyên quá

cho em hỏi chút là vps loại nào thì cài được giả lập đt hả bác?
Loại nào dùng win đều dùng đc giả lập ĐT :) cấu hình nhẹ thì dùng orca edit file trc rồi cài (gg có hướng dẫn)
ngoài lề tí có cách nào chạy java mượt trên máy ảo k bác. e set 2core 3gb ram mới là tạm tạm nh tốn tài nguyên quá
Bạn dùng java j và dùng vào việc gì ?

Big thanks

Sao mình ko cài được nhỉ, nó toàn báo lỗi.

Hình này là lỗi của VMW chứ không phải lỗi của file .ios win :) Bạn chọn lại phần chứa data bung win nhé :)

Anh cho em hỏi 1 câu là có cách nào để cho ip giả lập khác với ip máy thật không ạ, em cảm ơn ạ

Máy ảo thì nó là 1 máy độc lập riêng với máy thật và dùng chung ip với máy thật nếu không có gì tác động thêm, muốn để cho ip khác với với nhau thì phải can thiệp thêm, và từ khóa fake ip thì gg ko thiếu cách :) đây là kiến thức cơ bản khi làm mmo rồi :) bạn nên tự bổ thức kiến thức đơn giản này :)

demo video cũ :

video này lười chỉnh your anonymity lên 100% , bạn coi tạm, mỗi máy ảo 1 ip khác nhau, thậm chí 1 máy ảo có thể tạo nhiều profile khác nhau, mỗi profile 1 ip riêng cũng đc, nhưng nên tạo max 50 profile thôi.

Nếu fake ip trên nền web kiểu nhiều profile không thôi thì ff dễ hơn chrome :)

Máy ảo thì nó là 1 máy độc lập riêng với máy thật và dùng chung ip với máy thật nếu không có gì tác động thêm, muốn để cho ip khác với với nhau thì phải can thiệp thêm, và từ khóa fake ip thì gg ko thiếu cách :) đây là kiến thức cơ bản khi làm mmo rồi :) bạn nên tự bổ thức kiến thức đơn giản này :)

demo video cũ :

video này lười chỉnh your anonymity lên 100% , bạn coi tạm, mỗi máy ảo 1 ip khác nhau, thậm chí 1 máy ảo có thể tạo nhiều profile khác nhau, mỗi profile 1 ip riêng cũng đc, nhưng nên tạo max 50 profile thôi.

Nếu fake ip trên nền web kiểu nhiều profile không thôi thì ff dễ hơn chrome :)
Em cảm ơn anh rất nhiều ạ. :D chúc anh sức khoẻ, cảm ơn anh vì đã chia sẻ đúng thứ em đang tìm hiểu.

Java 8 chạy để bắt hình ảnh của web chạy flash ạ

Cứ tưởng bạn cài java của giả lập app còn bắt flash trên nền web thì trước mình kích plugin thôi, mà nghe nói gg ngưng hỗ trợ adobe rồi thì phải, lâu nay cũng không cho nhu cầu bắt flash dạng này nên không rõ :popo_sweat:

làm máy chính chưa đã hay sao cài thêm máy ảo nữa vậy m.n
Kiểu như CÓ CON VỢ CỜ_HỊCH HOÀI CHƯA ĐÃ HAY SAO CÒN CẶP BỒ VÀ GÁI GÚ THÊM BÊN NGOÀI :popo_waaaht:

Anh xem thông tin máy rồi gg sẽ ra trang chủ check được ngay thôi, PC thì dựa vào thông tin trên main còn lap thì đã có thông tin chi tiết từ nhà sản xuất.

Vd em đang dùng con sve14a37cv thì gg sẽ biết được thông tin sau :

Còn không cách đơn giản nhất là scan nhờ thằng này https://www.crucial.com/

Tải về file scan nó sẽ hiện thêm 1 url như em thế này : https://www.crucial.com/scanview/3CCA519131D926C3

Mỗi máy scanview sẽ khác nhau, và anh để ý sẽ thấy khi scan máy em sẽ thấy dòng ram tối đa

Memory
Maximum Memory: 16GB
*Not to exceed manufacturer supported memory.
Maximum Memory: 8GB

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,473
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back