Matrix WEENZEE – Đứa con lai giữa EthTrade và Bitconnect - Được rút vốn sớm

Thấy thằng Trần Hiền seeding dự án này :))) Thằng này trước giờ cũng nhiều phốt nhiều, năm ngoái trade éo ra mẹ gì lên mạng đi chửi nhau với họ vụ traders ngon thì nên đi dạy hay tự xử :)) Dự án nó thì mọi người biết chất lượng rồi, uy tín đâu ra hả các mẹ :))

Seeding cho dự án này thì chỉ có thằng Trần Hiền thôi, dạy trade ko ra gì thì sêeding MLM từ năm ngoái, uy tín k hề có chứ uy tín gì nó

Chào bạn.

Bạn cay Trần Hiền thì Inbox Trần Hiền để giải quyết nhé.

Toàn topic này, lúc nào cũng nhắc nhở, đây là dự án có rủi ro. Chứ có ai nói là an toàn bao giờ đâu.

Đầu tư Online, có dự án nào trường tồn cùng thời gian hả bạn?

Cái này là lợi nhuận 1 ngày của gói đó cậu :popo_big_smile:

Phần lợi nhuận này sẽ giao động. Từ 0,5% ~ 1.1% / ngày.
thế cho mình hỏi, vậy lúc dep vào nếu là lợi nhuận 1 ngày thì đầu tư 30 ngày sau có rút đc vốn về không?

thế cho mình hỏi, vậy lúc dep vào nếu là lợi nhuận 1 ngày thì đầu tư 30 ngày sau có rút đc vốn về không?

Lợi nhuận thì được chia hằng ngày.

Sau khi đến thời hạn của gói đầu tư, sẽ hoàn lại gốc 1 lần bạn nhé.

Cập nhật lợi nhuận ngày 12/01/2019 khi đầu tư tại Weenzee

Đầu tư bằng WNZ

30 ngày: 0.85%
60 ngày: 1.02%
90 ngày: 1.06%
180 ngày: 1.10%
360 ngày: 1.15%

Đầu tư bằng USD, BTC, ETH,...

30 ngày: 0.72%
60 ngày: 0.89%
90 ngày: 0.94%
180 ngày: 0.98%
360 ngày: 1.02%

Đại điện của WeenZee Trung Quốc sẽ tổ chức hội thảo trưc tuyến.

Không phải ai cũng có thể đến một cuộc họp trực tiếp với các nhà lãnh đạo của Weenzee. Đó là lý do tại sao, nhóm của chúng tôi tổ chức các hội thảo trực tuyến, để tất cả những ai có quyền truy cập Internet và mong muốn nhận được kiến thức mới và thu nhập ổn định. Chúng tôi sẽ tổ chức hội thảo trực tuyến tương tự tiếp theo vào ngày 12 tháng 1 lúc 20:00.

Diễn giả sẽ nói về các sắc thái khi làm việc với nền tảng Weenzee và đưa ra lời khuyên quan trọng cho các nhà đầu tư.

Bạn sẽ tìm hiểu về những công nghệ tiên tiến mà dự án của chúng tôi dựa trên: trí thông minh nhân tạo và bot giao dịch được tạo ra bởi các lập trình viên tài năng. Ngoài ra, mọi người sẽ có cơ hội để đặt câu hỏi của họ. Chúng tôi cam kết giao tiếp đầy đủ và hợp tác với tất cả mọi người.

Chủ đề: Một dự án quốc tế thực sự của Weenzee với sự hỗ trợ kỹ thuật mạnh mẽ, một nguồn lợi nhuận thực sự.

Nội dung khóa học sẽ được phát sóng đồng thời bởi Nhóm Thương nhân Trung Quốc Weenzee 1-3 cùng với Nhóm Thành viên Cộng đồng Weenzee Trung Quốc.

Diễn giả: Money Tree
Mong chờ từ bạn

Chào bạn.

Bạn cay Trần Hiền thì Inbox Trần Hiền để giải quyết nhé.

Toàn topic này, lúc nào cũng nhắc nhở, đây là dự án có rủi ro. Chứ có ai nói là an toàn bao giờ đâu.

Đầu tư Online, có dự án nào trường tồn cùng thời gian hả bạn?

Đây ko phải topic của bạn thì đi ra chỗ khác ý kiến nhé em? Vào bợ ass làm gì? Tự vẽ ra sân chơi rồi chém gió rủi ro mà hằng ngày vẫn dụ người vào thì họ gọi em là gì em?

Đây ko phải topic của bạn thì đi ra chỗ khác ý kiến nhé em? Vào bợ ass làm gì? Tự vẽ ra sân chơi rồi chém gió rủi ro mà hằng ngày vẫn dụ người vào thì họ gọi em là gì em?

Nish chỉ cười khi đọc comment của anh. :)

Sorry anh! vì Nish sẽ không tranh luận.

Cám ơn vì đã comments.

Rãnh thì vào up phụ topic cũng tốt. Nish tặng cho cái like làm quà cám ơn :)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back