Help Webmoney mấy ngày nay không nhận được sms xác nhận

giờ họ dung payeer rồi, nghe nói nó sắp sập đó , vì các trang forrex , cá độ , mua sắm ............. đã từ chối webmoney rồi , nghi sắp ra đi như em LR lắm , trước đây nó còn cho tạo ví vô tội vạ ko có xác mình gì hết nên khả năng cai là dính tới rửa tiền

giờ họ dung payeer rồi, nghe nói nó sắp sập đó , vì các trang forrex , cá độ , mua sắm ............. đã từ chối webmoney rồi , nghi sắp ra đi như em LR lắm , trước đây nó còn cho tạo ví vô tội vạ ko có xác mình gì hết nên khả năng cai là dính tới rửa tiền

theo mình biết thì được ngân hàng bên Nga bảo kê mà, sao mà giống LR sập đc :) Và đã dính đến ngân hàng thì nó khó khăn là đúng rồi. Vì nó kiểm tra nguồn tiền thôi.

C có thể tạo acc nhiều nhưng đều có giới hạn gửi và nhận, và kể cả có xác minh cũng có giới hạn, thì rửa tiền làm sao đc. Đâu phải muốn gửi và nhận bao nhiêu cũng được đâu.

Nên là nói WMZ sập thì hơi vô lý. Còn hệ thống SMS thì ở đâu cũng vậy, thi thoảng có lỗi . WM cũng vậy thôi, đợi vài ngày chắc nó sẽ bt lại thôi , đừng lo lắng quá :)

Ghê v, ae ai confirm, update tình hình cái nào WMZ thấy lâu đời r mà

ko phải tự nhiên mà các tổ chức tài chính lớn , các broker , các nơi mua sắm trực tuyến họ từ chối webmoney đâu , họ có nguồn tin gì đó nên mới làm vậy , chúng ta là những người chơi đơn lẻ nên cứ theo cá lớn mà đu thôi , còn nhớ vuk LR cũng thế, trước khi nó bay thì các chỗ cho xài LR nó bỏ luôn cổng LR , nhất là mấy site đánh bạc cá độ , là nghi có biến liền

ko phải tự nhiên mà các tổ chức tài chính lớn , các broker , các nơi mua sắm trực tuyến họ từ chối webmoney đâu , họ có nguồn tin gì đó nên mới làm vậy , chúng ta là những người chơi đơn lẻ nên cứ theo cá lớn mà đu thôi , còn nhớ vuk LR cũng thế, trước khi nó bay thì các chỗ cho xài LR nó bỏ luôn cổng LR , nhất là mấy site đánh bạc cá độ , là nghi có biến liền
từ chối vì nó khó tính, nó có ngân hàng Nga bảo kê mà bạn, nên nếu bạn giao dịch nhiều, thì phải xác minh qua ngân hàng, nâng giới hạn gửi và nhận. Và thường là ở Nga thì bạn mới làm đc, còn ở các nước khác thì chỉ ver tài khoản để tăng giới hạn số tiền giao dịch gửi và nhận thôi.

Nếu so sánh WM với LR thì ko đúng, LR nó ko có gì bảo kê cả, ngay cả gửi đi là xác định xong, ko có dispute hay kiện cáo gì (nó giống với PM hơn là WM) . Nên nếu nói WM scam thì tỉ lệ thấp hơn PM,BTC,... nhiều (vì mấy cái ví đó chả có info admin, chả ai bảo kê)

Đây là chút hiểu biết của bản thân mình về mấy ví này thôi, có thể sai hoặc đúng thì các bro góp ý thêm nhé :)

Còn chủ thread có thể yên tâm nhé, trước mình cũng bị delay tin nhắn WM rồi tuần sau mình quay lại gửi thì lại đc.

chắc ông này ôm rất nhiều wmz wmr nên ra sức bảo vệ ấy mà , chết thì chết 1 mình thôi bạn , đừng lôi anh em theo :)

thiếm nào lo sợ wm chết như lr ... thì nhượng tui, thu 50% ngay và liền :D:D:D

:p:p:p
giá cả thị trường chứ có ai mà 50% , nhưng ko ôm hoặc tích trữ thôi

thiếm phân tích có "rủi ro" mà lại chơi theo giá "thị trường"!? :eek: :eek: :eek: chẳng khác nào, thím bán nhà đất ký giấy tay theo giá có sổ đỏ hồng :D :D :D

thua!! :oops::oops::oops:

ông bị tâm thần hả , đây là tiền ảo chứ có phải là coin hay cổ phiếu đâu mà 50% , làm như mình ông mua ko bằng , nói chuyện ko có não , k biết suy nghĩ , như thằng trẻ ranh mới vào nghề ấy

ông bị tâm thần hả , đây là tiền ảo chứ có phải là coin hay cổ phiếu đâu mà 50% , làm như mình ông mua ko bằng , nói chuyện ko có não , k biết suy nghĩ , như thằng trẻ ranh mới vào nghề ấy

thua :oops::oops::oops: ... thằng già ranh lão nghề như mày rồi!! :eek: :eek: :eek:

mua giá sao là của trẻ ranh, còn già ranh muốn bán hay hông là quyền ... có bắt buột đâu :D:D:D

:popo_after_boom::popo_after_boom::popo_after_boom::popo_after_boom::popo_after_boom::popo_after_boom::popo_after_boom::popo_after_boom::popo_after_boom::popo_after_boom:

thua mấy bác, có thế mà cũng cà khịa nhau đc ???

Thấy trang bet nào cũng xài wmz, có trang nào bỏ đâu. Mà mấy bữa nay sms bình thường mà.

Nay em mua hàng trên aliexpress bằng Wmz thì vẫn bình thường. Tiện cho em hỏi là giờ còn tạo đc nhiều ví WMZ ko? em ấn vào tạo ví thì ko thấy có ví Z

Em hiện có 1 ví Z và 1 ví Rub. Ấn tạo thêm thì thấy vẫn có WMR nhưng ko có WMZ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back