Web thế này có đặt được quảng cáo ko mọi người

Phe

Newbie
Reactions
1
MR
0.106
Em có web con cần kiếm cốc cafe ko biết lượng truy cập thế này có ai đặt q / c ko ạ

Attachments

55.4 KB · Views: 442
cố gắng kiếm tiền, thực hiện một bài kiểm tra với công ty và xem, nó có thể giúp bạn kiếm được tiền hay không. tất nhiên phụ thuộc vào thị trường ngách của bạn.

Upvote 0
Starter thì cứ Google Ads là dễ xơi bạn ơi, chả cần thủ tục gì phức tạp, GG nó tracking người dùng nên quảng cáo đúng đối tượng, tỷ lệ click Ads cho bạn cao hơn -> bạn đc trả cao hơn

Upvote 0
Mình thấy web chất nên đặt quảng cáo rất ok, lượng View mình thấy tốt, quan trong cấu trúc trình bày của web có chất lượng hay không, không phải cứ View cao là chạy quảng cáo hiệu quả.

Upvote 0
nếu đặt thì 1 ngày đc mấy $ nhỉ

Upvote 0
Cứ đăng ký Gồ Ads, Access Trade,...người có nhu cầu xem được bi nhiêu thì có thể đó là điều Bạn muốn trong câu trả lời!

Upvote 0
mình nghĩ bạn nên tìm nguồn và giới thiệu về website, lâu ngày sẽ có lượng khách hàng đặt banner, nếu họ không tìm tới mình, thì mình phải đi tìm họ, rồi dần dần sẽ có khách quen đặt banner,.......... đó là sách giáo khoa nói thế, còn mình thì cứ google ads, với quảng cáo banner thôi :)))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back