Help Web rút gọn link mới, trả tiền khủng nhất hiện nay

imredman

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Website rút gọn link kiếm tiền tốt nhất thế giới đang chờ bạn!

Chắc hẳng ai cũng biết các website kiếm tiền online hiện nay đang HOT như thế nào nhỉ. Tui là người khá kì cựu trong lĩnh vực kiếm tiền online và đã từng kiếm được hơn 10.000$ mỗi tháng từ nhiều nguồn khác nhau. Nhưng đúc kết lại thì sự thật là không phải ai cũng có thể kiếm tiền từ online được, có thể là thu nhập quá nhỏ bé so với công sức mình đã làm ( do không biết cách) nên coi như là không kiếm được tiền.

Hôm nay, tui mạo mụi giới thiệu tới các anh em một website kiếm tiền online cực kỳ đơn giản mà cực kỳ hiệu quả. Đảm bảo hơn 90% anh chị em đang đọc bài này đều có thể kiếm được tiền.

Website mà tui giới thiệu này là web Caylink.com, đây là website rút gọn link kiếm tiền, mô hình này thì quá dễ hiểu rồi đúng không? Anh em đã từng làm vui lòng xem hết bài viết sẽ thấy cái hay của mô hình này. Rút gọn link kiếm tiền là hình thức mà các website cung cấp cho chúng ta một công cụ để rút ngắn các đường link website dài dài, loằng ngoằng… khó nhớ thành link ngắn gọn. Ví dụ rút gọn link: https://www.youtube.com/channel/UClyA28-01x4z60eWQ2kiNbA
thành link: http://caylink.co/linkdenho => ngắn quá ae nhỉ?!
Và…và… các website này sẽ trả tiền cho chúng ta nếu có bất kỳ ai vào xem đường link ngắn này vì trước khi đi đến link đích thì người dùng phải xem quảng cáo trong 5 giấy ( Không có tiếng ồn đâu nha). Và anh em càng có nhiều lượt xem thì càng nhiều tiền. Tuy nhiên, để kiếm được tiền ở một số website rút gọn link kiếm tiền khác thì bạn phải kiếm được rất rất rất….rất nhiều lượt truy cập vào link. Vì mỗi 1.000 lượt xem link thì họ chỉ trả cho chúng ta từ 1$ đến 6$ tuỳ quốc gia. Riêng Việt Nam thì các web giao động từ 1$ đến 1.8$ là cao nhất, Caylink trả tới 1.8$ cho truy cập từ Việt Nam.
=> Vậy khó quá, sao làm được?????????????????????????

ĐIỂM HAY NHẤT Ở ĐÂY => AI CŨNG LÀM ĐƯỢC
Caylink cung cấp cơ chế kiếm thu nhập phù hợp với cả 2 đối tượng: đối tượng giỏi kiếm traffic ( lượt truy cập) và đối tượng không giỏi kiếm truy cập ( như má tui chẵng hạn, không biết gì hết, bạn Facebook hơn 300 người, zalo hơn 500 :D).

Với đối tượng giỏi, có khả năng kéo traffic cao, cứ check thử là biết, giá chi trả của Caylink cao hơn trang rút gọn link hàng đầu thế giới là ouo.io ( có link ref) và vượt xa adf.ly ( link ref luôn).

Với đối tượng không giỏi, biết sơ sơ điện thoại, máy tính, có vài trăm bạn trên facebook, zalo… thì đi tuyển member kiếm tiền với Caylink ( Như tui đang làm đây, kaka…). Caylink chi trả tới 5% thu nhập của những người bạn giới thiệu trong tối thiểu 5 đời và tối đa lên đến 10 đời. Khúc này nghe đa cấp đây :D => Khoan nha, khúc nay hay thật.

Ví dụ 1: A giới thiệu cho B kiếm tiền với Caylink, A được hưởng 5% trên thu nhập của B, tức là nếu B kiếm được 1 triệun vnđ với Caylink thì Caylink trả cho mình 5% = 50.000đ

Ví dụ 2: A giới thiệu cho B, B giới thiệu cho C, C kiếm được 1 triệu thì B kiếm được 50.000đ, và: nếu các website khác thì A không được gì hết, chỉ có B có thưởng. Nhưng với Caylink thì A được hưởng luôn 5%.

Ví dụ 3: Nếu A giới thiệu 10 người bạn và mỗi người bạn này giới thiệu ra 10 người bạn nữa… cho tới 5 cấp như vậy. Đương nhiên là vẫn hoàn toàn miễn phí nha và mỗi người chỉ cần kiếm được 30 view/ngày ( quá xá dễ ẹt). Thì chúng ta sẽ có kết quả như sau với truy cập link đến từ Việt Nam ( 1.8$/1000view = 41.400đ/1000 view). Lưu ý: Xem đừng chóng mặt nhá!

Screen Shot 2019-12-29 at 5.21.01 PM.png

Tuy nhiên, đây mới chỉ là 5 tầng thôi, Caylink còn cho hưởng tới 10 tầng nữa, thật không dám tính luôn.
Cái hay nữa là giới hạn 5 tầng cho các thành viên bình thường để tránh trường hợp tạo hàng loạt tài khoản chồng chồng nhau hưởng tiền. Muốn nhận thưởng tới 10 tầng thì bạn phải đạt được 1 số điều kiện nhất định. Đăng ký xong là sẽ có đầy đủ thông tin thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,541
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom