Service ✅Web Mua View Sub Like [Uy Tín] về Youtube, Tiktok, Faceboook, Traffic Web, Instagram, Twitter, Ads, Landing page, Shopee, kiếm tiền online...✅

Bạn vui lòng đọc phản hồi mà nhân viên bên bạn chat với mình nha xem lỗi là bên nào. Chat từ ngày 22 đến giờ là 1 tuần rồi kêu ngoài giờ làm việc @@

Giờ còn chơi cả khóa acc nữa, đúng là dịch vụ chất lượng thật.

Bị bóc phốt cái đi khóa acc khách hàng :popo_big_smile:

À, àm acc mình còn gần 10$, khóa acc thế là scam luôn à

View attachment 205237
Qua ảnh và lời nói của bạn mình biết bạn đang cố tình không hiểu hay thích đi phá rồi:
- Thứ Nhất bạn không biết dùng tiếng anh , hay không biết đọc thì chnj google dịch đi sẽ hiểu còn bt cấm sẽ có chữ đình chỉ, mình chỉ cấm những ai cố tình chửi bậy cố tình phá mà thôi còn ảnh trên là gì bạn tự đọc nhé.
- Thứ 2 : Bạn nói bạn bóc phốt , ồ hoá ra bạn bóc phốt chứ không phải góp ý để bên mình sửa chữa và cải thiên dịch vụ ? Bóc phốt xong quay lại dùng dịch vụ thì mình chưa thấy bao giờ @@ mình vẫn thấy các đại lý, người dùng, ca nghệ sỹ họ sử dụng nếu quá trình dùng họ chỉ góp ý và nếu có vấn đề sẽ cùng giải quyết theo cách tốt nhất chứ không như những ai đó trẻ trâu đi khuyên ngừoi khác không dùng nhưng thực tế mình vẫn dùng hàng ngày hình như muốn độc quyền bán lại, dấu nguồn ý không muốn người khác mua và mình thì vừa đánh ttrống vừa la làng mà vẫn dùng thì thực sự khó hiểu.
- Thôi mình ra trần Duy Hưng ăn sáng đã nhé, có gì cứ ..... .

Smart Marketing ChayNhanh.com giúp bạn tiết kiệm thời gian và chi phí để đến đích thành công nhanh hơn với các dịch vụ Youtube, dịch vụ Tiktok, dịch vụ Faceboook, Traffic Web, Instagram, Twitter, Quảng cáo Ads, Landing page, Shopee... Như Tăng View Sub Like ... Một cách khác biệt và nhiều hơn thế. Best & Cheapest SMM panel - Xem thêm đánh giá của khách hàng ở đây=>>> https://www.youtube.com/watch?v=SNhoeSy3GDI&list=PLtl4cH3WdikktKxUK62srEqx_Cf0NUo8v&index=2:

Xem các dịch vụ của HocNhanh.vn bạn quan tâm tại: https://hocnhanh.vn/dv
=> Dịch vụ Youtube Uy tín
+ Tăng 4000 giờ xem Youtube
+ Mua sub Youtube
+ Tăng view video Youtube
=> Dịch vụ View Sub Like TikTok rẻ, Uy tín.
=> Dịch vụ Tiktok uy tín
=> Mua view Tiktok
=> Dịch Vụ Tăng Like Follow View Facebook
=> Dịch vụ Instagram
=> Dịch vụ Twitter
=> Dịch vụ Traffic
... Và nhiều dịch vụ hơn thế
Cách sử dụng
dịch vụ Smm Pannel auto tự động tại Web ChayNhanh.com nhé ! Xin cảm ơn !
Hoặc Zalo : 097.3636.888 - 0979.789.111
Những ai nên sử dụng dịch vụ này ?
✔Bạn muốn Tăng View, Sub theo dõi, Like,tim, Traffic, Bình luận cmt, chia sẻ, live...
✔Bạn Muốn tăng thứ hạng lượt xem video của Mình trên Youtube, Facebook, TikTok, Web, In...
✔ Bạn đang nghiên cứu cho Video, bài viết Lên Top - Kênh to đang bị mất đề xuất và view giảm
✔Bạn Muốn tăng view, sub, h xem like... để đủ điều kiện bật kiếm tiền và vào Network
✔ Bạn là ca sỹ, nghệ sỹ muốn thu hút và làm nổi bật mình - Tăng Like, tương tác...
✔ Bạn Muốn nhiều người biết đến thương hiệu của bạn, Công ty bạn, bán hàng bán chạy hơn...
✔ Bạn Đang Tham Dự Các cuộc thi muốn vượt hơn đối thủ về View like cmt....
✔ Bạn đang kiếm tiền với video youtube nhưng chưa có view để lên top
✔ Bạn đang chơi click ban + Amazon... tiếp thị Aff.....Bạn đang tập bán hàng trên video
✔Được Kiếm tiền với Aff hưởng hoa hồng trọn đời
✔ Các cá nhân, công ty, nghệ sỹ.. đang muốn đẩy video và kênh của mình, số lượt xem tăng chứng tỏ nhiều người quan tâm đến dịch vụ, tạo uy tín cho khách hàng, khi View tăng sẽ có nhiều thành viên khác xem video của bạn, dịch vụ của bạn..... Chỉ từ 23.000 để bắt đầu sử dụng dịch vụ.
Dịch vụ HocNhanh.vn Uy tín là vàng" Giải Pháp hiệu quả, lan tỏa thành công"
***>>> Liên Tục tuyển đại lý, cộng tác viên, rer cho TocToc.vn Xem chi tiết tại: https://toctoc.vn/aff-marketing/
Hiện bên mình cho ra mắt loại view giúp các bạn kiếm tiền trên Youtube tăng thu nhập, sớm nhận mã pin, các bạn hãy truy nhập web ChayNhanh.com để sử dụng nhé ! Xin cảm ơn và hẹn gặp lại.

Qua ảnh và lời nói của bạn mình biết bạn đang cố tình không hiểu hay thích đi phá rồi:
- Thứ Nhất bạn không biết dùng tiếng anh , hay không biết đọc thì chnj google dịch đi sẽ hiểu còn bt cấm sẽ có chữ đình chỉ, mình chỉ cấm những ai cố tình chửi bậy cố tình phá mà thôi còn ảnh trên là gì bạn tự đọc nhé.
- Thứ 2 : Bạn nói bạn bóc phốt , ồ hoá ra bạn bóc phốt chứ không phải góp ý để bên mình sửa chữa và cải thiên dịch vụ ? Bóc phốt xong quay lại dùng dịch vụ thì mình chưa thấy bao giờ @@ mình vẫn thấy các đại lý, người dùng, ca nghệ sỹ họ sử dụng nếu quá trình dùng họ chỉ góp ý và nếu có vấn đề sẽ cùng giải quyết theo cách tốt nhất chứ không như những ai đó trẻ trâu đi khuyên ngừoi khác không dùng nhưng thực tế mình vẫn dùng hàng ngày hình như muốn độc quyền bán lại, dấu nguồn ý không muốn người khác mua và mình thì vừa đánh ttrống vừa la làng mà vẫn dùng thì thực sự khó hiểu.
- Thôi mình ra trần Duy Hưng ăn sáng đã nhé, có gì cứ ..... .

Acc đang đăng nhập bình thường, sau khi cmt ở đây thì bị out và giờ không đăng nhập được nữa. Acc bị bên bạn xóa rồi còn đâu.

Khách hàng bơm like báo bị tụt, nhắn tin sp cả tuần liền thì kêu để bơm lại mà 1 tuần sau không thấy không bơm lại tý like nào. Góp ý đó, nhưng sp có fix cho méo đâu.

Với kiểu support đấy thì mình cũng chả có nhu cầu sử dụng dịch vụ của bạn nữa. Tất cả ai biết đọc chữ, khi nhìn ảnh mình chụp màn hình kia đều biết sp dịch vụ bên bạn là như nào rồi.

Chỉ là acc mình đang còn tiền nên thắc mắc là khóa acc để scam tiền à?

Last edited:
Hiện bên mình cho ra mắt loại view giúp các bạn kiếm tiền trên Youtube tăng thu nhập, sớm nhận mã pin, các bạn hãy truy nhập web ChayNhanh.com để sử dụng nhé ! Xin cảm ơn và hẹn gặp lại.
Cảm ơn ạ, vô tình lướt vô đây tìm cách kiếm $ online, Tuy trả lời chậm và nạp tiền chậm, nhưng công nhận dịch vụ uy tín và rẻ chất lượng so với thị trường, Mình sẽ ủng hộ chaynhanh.com dài dài. Thank

Cảm ơn ạ, vô tình lướt vô đây tìm cách kiếm $ online, Tuy trả lời chậm và nạp tiền chậm, nhưng công nhận dịch vụ uy tín và rẻ chất lượng so với thị trường, Mình sẽ ủng hộ chaynhanh.com dài dài. Thank
vc, lấy acc clone vừa reg hôm qua xong vào đây cmt làm gì thế. Kiếm acc mấy năm rồi ý, cho uy tín. Dịch vụ chất lượng mà phải tự nâng bi, cmt để trôi vụ việc thế này à :popo_big_smile:

Trải nghiệm

Mua gói like us toàn ra like việt, ảnh hưởng khá nhiều đến page vì đang target us. Report đã được hoàn tiền -> uy tín nhưng cần chỉnh fix bug sớm nhất có thể

Mua gói tăng view US thì view tăng nhưng check Google Analytics thì thấy session time = 0. =]]]] có vẽ gói traffic cũng đang có vấn đề

Trải nghiệm

Mua gói like us toàn ra like việt, ảnh hưởng khá nhiều đến page vì đang target us. Report đã được hoàn tiền -> uy tín nhưng cần chỉnh fix bug sớm nhất có thể

Mua gói tăng view US thì view tăng nhưng check Google Analytics thì thấy session time = 0. =]]]] có vẽ gói traffic cũng đang có vấn đề
Các đơn hàng sai, lỗi hay không đúng do bên mình dù có chạy đủ mà ko như đơn đặt sẽ được báo bên cung ứng khắc phục, Cảm ơn bạn đã báo để bên mình biết, đã xem đơn bạn được 1000 like và cảm ơn bạn đã quay video mình gửi bên cung cấp mỹ và được hoàn tiền, Mong bạn ủng hộ và gửi cho mình những video bạn dùng mình sẽ cảm ơn rất nhiều. Thank.

Bn 1 view chủ tút?
Chào bạn hiện bên mình cung cấp nhiều loại view từ Youtube , tiktok , Facebook .. có nhiều loại phù hợp từng người mua theo giá tiền, chất lượng... bạn có thể tham khảo ở link báo giá này nhé, cảm ơn bạn nhiều: https://hocnhanh.vn/dv

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ ! rảnh qua ủng hộ dịch vụ web bên mình nhé, Thank các đại lý và khách yêu quý !
Kiem-tien-online-voi-mo-hinh-affilate-tai-chaynhanh.com-va-toctoc.vn_.png

Cảm ơn moị người ủng hộ ạ !

Không dễ cũng không có gì là khó nếu quyết tâm nhé mọi người !

chỉ 99k/1 gói like facebook tháng các bạn nhé

có làm dịch vụ tăng lược click cho link rút gọn ko bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week