SCAM web funnydev.vn - MB 0389456789999 ong ty cp giai phap so funny dev

Scam thì chắc chưa tới mức đó. Thớt chịu khó chờ rồi nói lý lẽ thôi.
Còn về dịch vụ thì +1 là làm ăn vớ vẩn. Chạy quảng cáo thì nhiều mà sản phẩm chán vl. Đã vậy còn không có dùng thử hoặc gói nhỏ. Bỏ ra mấy củ test xong chán chả muốn nói

Làm mmo thì vote ae nên sử dụng VCB. ít lỗi vặt
VCB có đợt dài bị y chang bạn, cụ thể là các giao dịch sau 23h đêm sẽ không có trong lịch sử giao dịch dù số dư có thay đổi.

Bọn mất dạy lừa đảo có kế hoạch từ đầu.
Lên cho anh em chung tay dí chết bọn sâu bọ này!
Bọn mày cầm 2.5tr lừa đảo của tao đó sẽ kéo cả lũ bọn mày xuống hố trong năm nay, quả báo tới sớm thôi!
#funnydev.vn lừa đảo, #funnydev.vn scam; #funnydev.vn làm ăn mất day; #funnydev.vn lừa đảo có kế hoạch; #funnydev.vn lừa đảo có tổ chức; funnydev.vn vào tù sớm muộn; funnydev.vn chôn bọn này ngay - đừng cho nó đẻ trứng; funnydev.vn lươn lẹo vô trách nhiệm; funnydev.vn ăn tiền bẩn thỉu; funnydev.vn thiểu năng mất dạy; funnydev.vn cần loại bỏ khỏi xã hội;

Bọn mất dạy lừa đảo có kế hoạch từ đầu.
Lên cho anh em chung tay dí chết bọn sâu bọ này!
Bọn mày cầm 2.5tr lừa đảo của tao đó sẽ kéo cả lũ bọn mày xuống hố trong năm nay, quả báo tới sớm thôi!
#funnydev.vn lừa đảo, #funnydev.vn scam; #funnydev.vn làm ăn mất day; #funnydev.vn lừa đảo có kế hoạch; #funnydev.vn lừa đảo có tổ chức; funnydev.vn vào tù sớm muộn; funnydev.vn chôn bọn này ngay - đừng cho nó đẻ trứng; funnydev.vn lươn lẹo vô trách nhiệm; funnydev.vn ăn tiền bẩn thỉu; funnydev.vn thiểu năng mất dạy; funnydev.vn cần loại bỏ khỏi xã hội;
lên bài mới kèm bằng chứng đi bác đừng đi spam

Bọn này lừa đảo có tổ chức đã được confirmed rồi mà bác. Mình vừa bị bọn nó nuốt 2.5tr!
Quá bẩn thỉu mất dạy nên mình up lên cho anh em biết để các bạn mới vào né bọn này ra, các tiền bối đi trước có khả năng thì chung tay dí chết bọn sâu mọt này.
Bọn khốn nạn bỉ ổi này vẫn đang sống và đẻ trứng lừa đảo tiền anh em vn hàng ngày.
Phần mềm thì rác, lỗi ko dùng được, tiền thì nuốt gọn xong giở thói mất dạy.

Bọn này lừa đảo có tổ chức đã được confirmed rồi mà bác. Mình vừa bị bọn nó nuốt 2.5tr!
Quá bẩn thỉu mất dạy nên mình up lên cho anh em biết để các bạn mới vào né bọn này ra, các tiền bối đi trước có khả năng thì chung tay dí chết bọn sâu mọt này.
Bọn khốn nạn bỉ ổi này vẫn đang sống và đẻ trứng lừa đảo tiền anh em vn hàng ngày.
Phần mềm thì rác, lỗi ko dùng được, tiền thì nuốt gọn xong giở thói mất dạy.
bác cứ lên bài mới về cách họ lừa bác càng nhiều bài thì càng dễ được lên index với gồ :v

Thực ra cũng đâu phải tụi nó scam. Chỉ là làm ăn không đàng hoàng. Phần mềm thì toàn gói dài hạn và không cho dùng thử. Mua xong không xài được hoặc xài như hạch cũng không có chính sách hoàn tiền. Nói chung là ai có ý định xài thì nên kỹ chút trước khi xuống tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,463
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom