Matrix We Find Ways - wefindways.net

Status
Not open for further replies.

caoboithon

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hiện nay các site Matrix mọc lên như nấm, nhưng đa số là những dự án "ăn xổi", hiếm có dự án nào được xem là "chỉn chu" đáng tin cậy. Hôm nay tôi xin giới thiệu với các bạn dự án WeFindWays. Với sự đầu tư nghiêm túc, dự án này rất có thể trở thành một "Big hit" trong tương lai (tuy nhiên, việc này tùy thuộc vào admin nhé. Không thể nóihai từ "chắc chắn"trong thế giới Ponzi này).

Online:
Ngày 10/10, hiện vẫn đang chạy pre-launch cho đến ngày 20/12. Vì sao lại 20/12? Như các bạn đã biết, "Tháng Mười hai Đen" (Black Dec) là thời điểm loạn ly trong thế giới HYIP và MLM. Vậy nên (tôi cho rằng) admin muốn tránh thời điểm này. Dấu hiệu này phần nào chứng minh rằng đây có thể là một dự án dài hơi.

Script: Shadows. Khỏi cần dài dòng, đây là script tốt nhất và đắt nhất trong thế giới HYIP và MLM. Chỉ những site được đầu tư tốt mới xài loại script này.

Đồ họa:
Sạch sẽ, rõ ràng.

Mức độ quảng bá: Hiện chưa có gì đáng để nói nhưng tôi tin rằng ở thời điểm gần ngày chạy chính thức, việc quảng bá sẽ được đẩy mạnh. Admin chắc chắn sẽ không "bỏ rơi" dự án bởi đã đầu tư vài ngàn USD cho nó.

Tóm tắt chương trình:
1. Chơi solo: bạn mua Liquid packs với giá 1$/pack. Lãi hàng ngày giao động từ 1 đến 3% cho đến khi liquid packs của bạn đạt giá trị 300%. Để nhận lãi, hàng ngày bạn phải xem 8 QC (tương tự Profitclicking). Lãi có thể rút mỗi ngày.

2. Matrix: Tính theo vòng 2x2, nếu bạn có 2 downline F1 và mỗi F1 có 2 downline F2 (tức 6 người), bạn sẽ được nhận 30$. Để kích hoạt mỗi vòng bạn phải trả phí 10$ (còn $20 lợi nhuận). Có càng nhiều vòng thì bạn càng nhận nhiều $20 :D

Thanh toán:
trong vòng 24h đối với LR và PM, lên đến 72h đối với STP và Bankwire. Thực tế sau nhiều lần tôi rút PM, thời gian pay trong vòng 6h.

Vòng đời dự kiến: Khó nói, nhưng chắc sẽ đủ dài để bạn có lợi nhuận nếu "lên tàu sớm".

Tôi tham gia vào em này từ ngày 12/10 với $100 PM và $150 LR, đã nhận lãi đều trong 1 tuần qua. Bạn nào có hứng thì vào đây đăng ký nhé: http://www.wefindways.net. Nên nhớ câu châm ngôn vàng trong thế giới HYIP: Không đầu tư quá số tiền mà bạn xác định sẽ đánh mất (Never spend what you can not afford to lose).

Một vài hình ảnh minh họa:
Shadow script
Payment proof:

Attachments

132 KB · Views: 50
Last edited by a moderator:
[h=3]Sao thớt không build team giống như sharingtb để hưởng matric nhỉ :binhsua74:[/h]

Sao proof mình nhìn không có rõ nhỉ. Bạn chủ topic có thể up lại được không

proof chả nhìn đc j luôn

nhìn được, nhấn vào hình 2 lần là thấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88