Introduce Warding Rune - Game tương tự Super Birds

naboda

Hero
Reactions
335
MR
1.059
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Game này chắc một số bạn đang chơi rồi nhưng hôm nay tiện mới thử rút được tiền lần đầu nên mở toppic giới thiệu cho a e ai chưa chơi biết tham gia chơi, ai đang chơi thì lấy chỗ bàn luận trao đổi riêng về nó.

Link ref; http://wardingrune.com/?i=20711
Non ref: http://wardingrune.com/

Vẫn là game Nga ngố, a e dùng trình duyệt Chrome để dịch tự động sang tiếng Việt dùng cho tiện nhé.

Game hoạt động từ 2.1.2017.

Tựa game thổ dân thiết kế riêng biệt nhưng mô tuýp vẫn giống các site game chăn nuôi quen thuộc.

Đăng ký được tặng 2000 vàng mua được 2 viên đá loại thấp nhất mài ra 180 coins mỗi giờ. Còn 5 loại đá cấp cao hơn, giá mua đắt hơn và cho sản lượng coins cao hơn.

Coins thu được đem bán 100 coins = 1 vàng, 50% về tài khoản tái đầu tư, 50% về tài khoản rút tiền.

Vàng ở tài khoản rút có thể rút bất kỳ lúc nào về cổng thông dụng Payeer, nhận tiền tức thì với tỷ giá cơ sở là 100 vàng =1 rub, tỷ giá tăng lên theo số vàng tích luỹ và tăng tiêp sau khi rút tiền. Vàng ở tài khoản này cũng có thể exchange sang tài khoản tái đầu tư với tỷ lệ 1 ăn 1.1 để mua thêm đá đầu tư phát triển.

Xem quảng cáo để kiếm thêm coins mua thêm đá để tăng sản lượng coins.

Vì các menu là ảnh không dịch được nên các bạn xem ảnh dưới để biết nhé:

Proof nhận tiền của mình:

Xong rồi, a e chiến thôi.

Link ref; http://wardingrune.com/?i=20711

Last edited:
Kinh, mình mới có 4 viên cỡ đó. Vẫn chưa rút, tái đầu tư hết ah bạn?
Chơi mấy site này nếu đã rút 1 lần test thử thì các lần sau tái thôi ^_^ tái liên tục tù tỳ :D . Site này chắc phải còn tái lâu dài hơn site chim với site dê mà kệ ko sao dù sao nó cũng mới ra hơn 1 tháng thôi ^_^ nên giờ cứ tái nó sống lâu thì ăn dc nhiều còn nếu nó chết non thì phí sức click quảng cáo thôi ^_^

Chơi mấy site này nếu đã rút 1 lần test thử thì các lần sau tái thôi ^_^ tái liên tục tù tỳ :D . Site này chắc phải còn tái lâu dài hơn site chim với site dê mà kệ ko sao dù sao nó cũng mới ra hơn 1 tháng thôi ^_^ nên giờ cứ tái nó sống lâu thì ăn dc nhiều còn nếu nó chết non thì phí sức click quảng cáo thôi ^_^
uh. bạn tính toán lên đá cao hơn đi, năng xuất cao hơn, minh tính qua, tầm 40 viên nhỏ, nếu tái hết cộng với coins xem quảng cáo chắc khoảng 2 ngày là man mua được loại 5000 cóin rồi.

uh. bạn tính toán lên đá cao hơn đi, năng xuất cao hơn, minh tính qua, tầm 40 viên nhỏ, nếu tái hết cộng với coins xem quảng cáo chắc khoảng 2 ngày là man mua được loại 5000 cóin rồi.
hehehe thì cũng dự định như thế nhưng cũng chưa cần thiết ^_^ định lên 50 cục 1k sau đó mới mua cục 5k ^_^ .

Em theo bác mấy site r có gì chết chung :D

lúc rày anh em mmo chuyển qua chơi với bọn Nga ngố hết nhỉ :D thấy post site Nga liên tục :p

Em theo bác mấy site r có gì chết chung :D
:) Mấy site mình giới thiệu đều là site mình tâm đắc nhất. Nếu chơi free thì chết gì đầu bạn, không may scam thì mất tý công sức. Đầu tư thì mấy game này cũng thuộc loại ít rủi ro hơn HYIP, lãi thấp hơn với lâu thu hồi vốn hơn thôi.

lúc rày anh em mmo chuyển qua chơi với bọn Nga ngố hết nhỉ :D thấy post site Nga liên tục :p
:D lâu rồi trở lại với MMO, không muốn bỏ vốn nhiều mà lại muốn nhẹ đầu vào đây nghí ngoay món này tý, thấy a e ở đây cũng đông vui phết.

:D lâu rồi trở lại với MMO, không muốn bỏ vốn nhiều mà lại muốn nhẹ đầu vào đây nghí ngoay món này tý, thấy a e ở đây cũng đông vui phết.
Bác giống em. Lâu rồi ko chơi MMO, giờ quay lại chả biết chơi gì :D
Đã theo bác 1 vé, đang nghĩ xem có nên đập 1 ít vào ko.

Bác giống em. Lâu rồi ko chơi MMO, giờ quay lại chả biết chơi gì :D
Đã theo bác 1 vé, đang nghĩ xem có nên đập 1 ít vào ko.
:D Mò mẫm dần, mỗi thứ tí kiếm ít vốn rồi thấy cài nào hay thì tập trung theo cái đó. Sở trường trước đây là HYIP cơ, thấy vẫn còn nhiều duyên nợ với nó lắm :)

Lên 11 viên đá 1000 coins rồi, và rút thử it, paid instant.

proof 02.04.png

:D Mò mẫm dần, mỗi thứ tí kiếm ít vốn rồi thấy cài nào hay thì tập trung theo cái đó. Sở trường trước đây là HYIP cơ, thấy vẫn còn nhiều duyên nợ với nó lắm :)
Trước em làm cạp rồi lấy tiền đi invest, HYIP, Revshare đủ cả. Giờ đi làm rồi ko cạp nổi nữa. HYIP thỉnh thoảng cũng làm tí gọi là cho vui cửa vui nhà chứ ko canh me site mới mà chơi như ngày xưa được :D

Site này chắc scam rồi, mấy hôm này vào rut tiền lần nào cũng báo lỗi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom