VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Cậu có thể lấydedicated rồi chia vps theo kiểu tạo máy ảo hoặc refund lại theo thời gain sử dụng nhé, đợt này mình tạm thời ko gởi acc nữa
Xác nhận vs a thằng này là dedi ảo nhé :D đếut ách vps từ em nó đc

Cậu có thể lấydedicated rồi chia vps theo kiểu tạo máy ảo hoặc refund lại theo thời gain sử dụng nhé, đợt này mình tạm thời ko gởi acc nữa
vậy mình chọn các reful. thím check inbox đi.
hàng em mới sử dụng được 0.5$ trong tài khoản à. mới lấy được 1 tuần
nay chắc làm chặt em cũng bó tay o_O

Bác check yahoo trả lời hộ phát, bác bảo làm trong ngày mà giờ mấy hôm rồi bác ko hồi âm

Bác check yahoo trả lời hộ phát, bác bảo làm trong ngày mà giờ mấy hôm rồi bác ko hồi âm
SR cậu mấy hôm lễ cũng gặp mặt bạn bè tí nên delay của cậu, nhân tiện yahoo cậu là gì vậy ^^

vultr reg dc lại chưa cậu, nếu vẫn chưa reg dc thì refund số acc chưa giao hộ mình nhé, yahoo vancuongntu
thank

acc alfafile mình có chưa vậy bác pm yahoo chả thấy hồi âm

mấy con VPS đang sell speed downup thế nào vậy thớt ? port 1Gbps ?
speed up khá khủng bác à. Down cũng tương tự lên em không chụp ảnh nữa. :p

Last edited:
Bạn cho mình hỏi , mình đang có acc sẵn đang sử dụng dịch vụ tại VULTR với giá niêm yết của nó , làm sao mình có thể sử dụng VULTR với giá của bên bạn vậy , mình là dân làm web, ko phải dân MMO nên ko rành ,b ạn tư vấn mình với nhé .

Bạn cho mình hỏi , mình đang có acc sẵn đang sử dụng dịch vụ tại VULTR với giá niêm yết của nó , làm sao mình có thể sử dụng VULTR với giá của bên bạn vậy , mình là dân làm web, ko phải dân MMO nên ko rành ,b ạn tư vấn mình với nhé .

Cậu xem các plan vps Vultr, hiện tại mình chỉ sell vps và ko đảm bảo dữ liệu cho cậu nhé, chỉ bh thời gian sử dụng thôi nên cậu cân nhắc khi sử dụng dv

Cần mua themthemeforest bác có nhận k vậy e pm sky vs inbox chả thấy bác nhắn lại :|

Thêm đợt này khó làm nên thời gian đợi có khi cả tuần, cậu cân nhắc nhé ^^

Cậu xem các plan vps Vultr, hiện tại mình chỉ sell vps và ko đảm bảo dữ liệu cho cậu nhé, chỉ bh thời gian sử dụng thôi nên cậu cân nhắc khi sử dụng dv

Thêm đợt này khó làm nên thời gian đợi có khi cả tuần, cậu cân nhắc nhé ^^
Bác đảm bảo là get cho e là đc bác có hay onl skype ko e muốn hỏi thêm thông tin

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom