VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

hơ lập đc đã lập, mà sao phải sợ ăn gạch bác, chắc bác thread cũng ko phiền vì chuyện này đâu hehe
Sao lại k phiền? Bán đồ mình trong topic sale của ng khác là quá bất lịch sự rồi ;) cống hiến + verify rồi vào chợ mà bán :D v phải hay k

thớt làm ăn không uy tín, ngày 8 mình gửi tiền. ngày 11 thớt xác nhận. Hôm nay ngày 21 rồi mà ko thấy acc vultr đâu. Không biết sau này bảo hành kiểu gì
SR cậu cho mình refund nhé, sau này ko cần bh nữa

@soonlove tên heroman này có khả năng scam nếu bác soon nhận tiền rồi mà chưa giao acc thì từ từ giao nhé
Đã refund trc đó rồi cậu, chia buồn nhé

Update các plan VPS và Dedicated nhé :D
Check Yahoo bác ơi. PM đặt acc Vultr hẹn t3 tuần này lấy mà mấy nay pm bác ko trả lời vậy :(

hú hú,bác ơi pm yh sao không thấy rep bác ơi...
Có thấy pm đâu cậu?

Check Yahoo bác ơi. PM đặt acc Vultr hẹn t3 tuần này lấy mà mấy nay pm bác ko trả lời vậy :(

SR cậu mấy hôm nay có tình trạng die acc, cậu xem lấy luôn vps được ko? Plan đã update ở topic đó

up cho ông a :D

VPS die, check yahoo : killer.yunyty Bro ơi

Có thấy pm đâu cậu?

SR cậu mấy hôm nay có tình trạng die acc, cậu xem lấy luôn vps được ko? Plan đã update ở topic đó
Đợi acc Vultr lâu quá. Bác check Yahoo xem rồi rèfund lại VNĐ e cái.
Bank e pm ở yahoo rồi nhé. thanks

VPS không vào được
Check yahoo bro ơi
yh : killer.yunyty

thím check yahoo tainguyenmmo211
tài khoản vultr bị die nó bắt xác minh ạ
mong thím giải quyết giúp e :)

thím check yahoo tainguyenmmo211
tài khoản vultr bị die nó bắt xác minh ạ
mong thím giải quyết giúp e :)
Cậu có thể lấydedicated rồi chia vps theo kiểu tạo máy ảo hoặc refund lại theo thời gain sử dụng nhé, đợt này mình tạm thời ko gởi acc nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,474
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom