Vultr.com trừ tiền trong thẻ visa

alopay

Senior
Reactions
203
MR
0.001
Tháng trước mình có tham gia chương trình khuyến mại 50$ của vultr.com bằng cách add thẻ visa vào, và hôm nay đã xài hết 50$ free đó và nó tự trừ tiền trong thẻ visa của mình 40$ để gia hạn. thật tình là mình không muốn điều này xảy ra, vì chỉ xài chơi thôi không làm việc gì nhiều đến nó, chỉ thử xài vps cho biết thôi ai nào ngờ như vậy,...
vấn đề là mình muốn đòi lại số tiền đó, có được không mọi người? thẻ visa của VCB, có ai gặp trường hợp này giúp mình với ạ

Contact nó, hên thì nó trả
Mình contact đòi vài bận thì nó đều trả, nhưng đó là mình nạp bằng Paypal

bạn vào pp phần seting tự động thanh toán tắt đi nhé - Không nó trừ tiếp đấy :D:D Cái này lỗi do bạn chấp nhận điều khoản tự động thanh toán của nó thôi - bạn ko dùng nhưng vps còn hoạt động chưa xóa nó cứ thế nó trừ :) Ko đòi lại đc đâu

cái này mình không xài paypal mà add thẻ trực tiếp vào vultr.com, giờ làm thế nào ạ

nó auto renew đó :D. khi add thẻ nên chú ý mấy cái vụ auto renew

giờ có thể lấy lại được không cậu
contact nó kêu tao nghèo lắm. chỉ muốn xài free 1 tháng để học tập thôi. Nhưng quên không tắt tính năng tự động gia hạn. Mong mày trả lại tiền. Đảm bảo được

contact nó kêu tao nghèo lắm. chỉ muốn xài free 1 tháng để học tập thôi. Nhưng quên không tắt tính năng tự động gia hạn. Mong mày trả lại tiền. Đảm bảo được
nó mà không trả chắc méo mồm quá , :eek:

Mail sp nó thử thôi bạn, mình active free 1 tháng xog là xóa thông tin thẻ :d

Mail cho nó
Bảo mình không dùng dịch vụ của nó nữa
Nó sẽ trả lại tiền

tắt chức năng autorevnew đi bạn

Tháng trước mình có tham gia chương trình khuyến mại 50$ của vultr.com bằng cách add thẻ visa vào, và hôm nay đã xài hết 50$ free đó và nó tự trừ tiền trong thẻ visa của mình 40$ để gia hạn. thật tình là mình không muốn điều này xảy ra, vì chỉ xài chơi thôi không làm việc gì nhiều đến nó, chỉ thử xài vps cho biết thôi ai nào ngờ như vậy,...
vấn đề là mình muốn đòi lại số tiền đó, có được không mọi người? thẻ visa của VCB, có ai gặp trường hợp này giúp mình với ạ
bác hãy kích hoạt tnhs năng khi thực hện thanh toán = vía gửi mã otp về đt

cái này do bạn chấp nhận điều khoản thanh toán tự động của nó nên mới trừ thôi
bác hãy kích hoạt tnhs năng khi thực hện thanh toán = vía gửi mã otp về đt
Visa có cái này hả chỗ nào vậy cậu chỉ mình với, mình cứ tưởng tự động là nó tự sử luôn

bình thường khi add thẻ nó sẽ auto renew nếu hết tiền trong tài khoản.
Và trước khi nó renew payment mới là nó có mail cho bạn thông báo trước. Tại bạn không để ý đó chứ.
Lại muốn tham, dùng âm tiền của nó. Động thái muốn quỵp đây mà.
"Trời tạo nghiệt, thì có thể tránh,
Người tạo nghiệt, thì khó dung rồi?""

bình thường khi add thẻ nó sẽ auto renew nếu hết tiền trong tài khoản.
Và trước khi nó renew payment mới là nó có mail cho bạn thông báo trước. Tại bạn không để ý đó chứ.
Lại muốn tham, dùng âm tiền của nó. Động thái muốn quỵp đây mà.
"Trời tạo nghiệt, thì có thể tránh,
Người tạo nghiệt, thì khó dung rồi?""
auto renew nằm chỗ nào vậy bác ? cũng vừa bị trừ, đắng thiệt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week