Vừa xem mấy clip bắt ma của thầy Hậu thấy sợ quá hem bit có thật ko?

Status
Not open for further replies.

hatga0vp

Hero
Verified
Reactions
477
MR
0.108
Facebook
Follow me on Facebook
[video=youtube;YYksAu8W-lU]http://www.youtube.com/watch?v=YYksAu8W-lU&feature=related[/video]

chíu chiu ! chíu chíu :m121:

2012 rồi còn mê tín thế này thì đến bao giờ mới khá nổi :binhsua140:

Ôi! Sư phụ của mềnh lên cả 4r MMO! :))! - Thưa với chủ thớt có thật 100% nhé! Thầy ở Tp.HCM đó!......

2012 rồi còn mê tín thế này thì đến bao giờ mới khá nổi :binhsua140:

Nếu như bạn biết và đọc 1 chút về Thầy năm HẬu! và những gì thầy đã làm cho xh này thì bạn sẽ nghĩ khác!

bà đó xì nhìu quá văng tùm lum chắc thằng kia thúi chịu ko nổi nên mới né vậy chứ gì :)) nhình cảnh này giống mấy đứa nhỏ ở xóm chơi đánh nhau cũng xì xì vầy nè :))

Các bạn ko tin vào thế giới tâm linh thì đừng có nói bừa nhé ! Trời quả chết đấy !!

Nếu như bạn biết và đọc 1 chút về Thầy năm HẬu! và những gì thầy đã làm cho xh này thì bạn sẽ nghĩ khác!
Mình coi clip sơ sơ cũng đủ biết thím này tào lao rồi bạn, chíu chíu như phim hồng kong hù người nhẹ dạ thôi, tìm hiểu chi nữa :)

:binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122: Sao dám bắt bạn của ta, bà kia!!!!!!!!!!!! Bạn ơi đợi ta gọi tiếp viện đến chơi với bả :binhsua122::binhsua122::binhsua122:

Tín ngưỡng khác hoàn toàn với Mê Tín Dị Đoan !

Chết bà rồi, tối nào 12h mình cũng ra bụi chuối tè. Ko biết có con Ma khỉ nào nhập vào mình ko? Ai có địa chỉ thầy Năm chỉ mình với :binhsua117:

Sì sì sì @@ mình cũng đang tập bắt ma, sì sì sì @@

Không bàn về tôn giáo trong diễn đàn. Gây cãi vã nhau, xúc phạm người trong đây ko nói, xúc phạm cả người ko có mặt ở đây nữa, topic ko có ý nghĩa gì, mình close đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,294
170,423
Latest member
Glock66
Back
Top Bottom