Vừa vui vừa buồn với Poker !

trungnd

Junior
Reactions
86
MR
0.634
Insuree Balance
0
Hi mọi người!
Sau hơn 2 tuần tìm hiểu và chơi poker có rất nhiều chuyện buồn vui :) với Poker, xin chia sẻ với mọi người.
Nạp vào Poker star $50. Ngày nhất chơi cash game lãi được hơn $20, nhưng chỉ ngay hôm sau bay sạch sẽ :(.
Tuy vậy, nhưng mình không nản :). Quyết định tìm hiểu thêm sách và xem các video của pro và ngày ngày cày Tournament Freeroll cũng đc $0.6 từ nó. Có ít $, tìm thấy có Tournament buy in $ 0.1 và đăng kí chơi.
Sau 3 ngày chơi Tour Freeroll và Tour buy in 0.1, thì hôm nay cũng có chút thành quả. Vui quá chia sẻ với ae luôn :), tuy chua gỡ đc vốn nhưng đây là động lực để mình tiếp tục với Poker :)

1.png 2.png 4.png

Chúc mọi người thành công với Poker.
AE chém nhẹ :)

bạn mới chơi mà được vậy rất cừ rồi đó, hồi t mới chơi chỉ thua thôi. đánh linh tinh bộp chộp rồi cũng đi hết. :(

Giờ bankroll có $11 rồi :), hi vọng tuần nữa sẽ gỡ được vốn. Mà pro cho hỏi khi còn 10 người thì chơi chiến thuật gì, 1 lần về đc thứ nhất là do may mắn, còn toàn về 4 - 6 :(

Giờ bankroll có $11 rồi :), hi vọng tuần nữa sẽ gỡ được vốn. Mà pro cho hỏi khi còn 10 người thì chơi chiến thuật gì, 1 lần về đc thứ nhất là do may mắn, còn toàn về 4 - 6 :(
c phải đợi pro vào chia sẻ kinh nhiệm thôi, người thì có A là all cướp pot, người lại đánh chắc có đôi mới theo, người thì bài đôi như AK, AQ trở lên mới all. đợi pro mmtrung với nlchimchim chuyên đánh tour 2.5$ vào chỉ giáo nhé. Chúc c sớm lấy lại vốn :)

cờ bạc nơi giành cho người nghèo thành người giàu
chúc bạn sớm đại gia poker
Bạn hiểu gì về poker? t cũng thua nên k0 nói lại bạn được.
Nhưng mà thử có bac pokervn2012 vào đây xem, bác ấy mới là nhân chứng sống được. cả mmtrung nữa
Mà thôi bạn nghĩ như nào cũng được, đâu ảnh hưởng gì tới mọi người. chỉ ảnh hưởng tới bạn mà thôi

Hi mọi người!
Sau hơn 2 tuần tìm hiểu và chơi poker có rất nhiều chuyện buồn vui :) với Poker, xin chia sẻ với mọi người.
Nạp vào Poker star $50. Ngày nhất chơi cash game lãi được hơn $20, nhưng chỉ ngay hôm sau bay sạch sẽ :(.
Tuy vậy, nhưng mình không nản :). Quyết định tìm hiểu thêm sách và xem các video của pro và ngày ngày cày Tournament Freeroll cũng đc $0.6 từ nó. Có ít $, tìm thấy có Tournament buy in $ 0.1 và đăng kí chơi.
Sau 3 ngày chơi Tour Freeroll và Tour buy in 0.1, thì hôm nay cũng có chút thành quả. Vui quá chia sẻ với ae luôn :), tuy chua gỡ đc vốn nhưng đây là động lực để mình tiếp tục với Poker :)

View attachment 24462 View attachment 24463 View attachment 24464

Chúc mọi người thành công với Poker.
AE chém nhẹ :)
Tốt lắm bạn cứ từ từ mà build bankroll nhiều người lao vào poker chỉ vì nghĩ có thể sớm giàu sớm thành triệu phú nhưng thực ra đây là con đường đầu tư dài hạn. Khi nào rãnh mình sẽ viết bài nói rõ hơn về Poker.

Còn kinh nghiệm chơi khi vào final 9 người là chủ động lên allin nhiều hơn để ép chip tụi nó nhưng mà phải dựa theo vị trí và nhìn đối thủ nữa chứ ko phải cứ có A là allin. Nhưng mà nếu ở mirco buy-in thấp thì cũng khó nói vì bọn nó đánh lag lắm bài nào cũng có thể call mình đc.

lalala nick mình là chữ nm nhá ko phải 2 chữ m :)

củng thích poker nhưng chưa giám thử có trang nào bn để thực tập không các pro :)

cử tầm 9h đến 12h đêm vào tour 2.5$ 180 player là có mặt bác nmtrung nhé. k0 tin thì tối thử xem o_O

cảm ơn các pro... cố gắng học hỏi thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,491
Latest member
tranthanhtam2101

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom