Got Paid Vừa mua được đồ vừa được 5$

Mình đã ref cho bác và mua cái case, chờ hàng về :D

Sao mình mua từ hôm qua r mà chưa thấy đc update tiền nhỉ?

Cashback trên ebay đã ngưng rồi. Từ 1/11, tất cả các cashback từ ebay không còn nữa do ebay thay đổi chính sách. Các bạn không nên đăng ký nữa, không có tiền cashback đâu.

Cashback trên ebay đã ngưng rồi. Từ 1/11, tất cả các cashback từ ebay không còn nữa do ebay thay đổi chính sách. Các bạn không nên đăng ký nữa, không có tiền cashback đâu.
mình mua 1 món 0.99$ từ cuối tháng 10 mà giờ vẫn chưa có :(

Xin thông báo là ebay đã có cash back trở lại. Các bạn có thể tiếp tục chiến đấu. Vừa mua sắm, vừa có tiền.

ông nào phán ebay ngừng cashback o_O ? Sáng nay tui mới nhận email thông báo nhận được $0.05 cashback của ebay và chuẩn bị đó $ về PP đây này :D

ông nào phán ebay ngừng cashback o_O ? Sáng nay tui mới nhận email thông báo nhận được $0.05 cashback của ebay và chuẩn bị đó $ về PP đây này :D
Không phải mình phán, mà trên Giving Assisstant nó thông báo như vậy! Mình cũng chuyển sang mua hàng trên aliexpress để kiếm cashback, giờ ebay có rồi thì quay lại chiến tiếp thôi.

Hôm qua, tất cả acc đều nhận đuợc tiền pending. Quá tuyệt.
Bro có nhiều acc PP hở? nếu cheat được thì bá quá,Giving nó demo trong team nó có thằng dev hơn chục năm về web và bảo mật j đó,mình cũng muốn làm vài acc mà chịu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom