Vừa mới sửa xong cáp quang lại đứt tiếp ?

TreTrauuuu

Junior
Reactions
21
MR
0.072
Facebook
Follow me on Facebook
Chào mọi người
Tình hình là nghe nói cáp quang mới sửa xong hồi đầu tháng 8 sau 2 lần đứt, nhưng đây là kết quả nhà em, k biết mọi người có ai chịu chung k nhỉ, đây là kết quả em test ban ngày chứ k phải "chu kì buổi tối"

Còn đây là kết quả trong nước

Khá là ảo maria ozawa nobita mọi người à, em bị mấy hôm nay rồi, mọi người có cao kiến gì k ? À em mạng Viettel

Thường là vậy đó bạn. Cáp đứt có chu kỳ. Và có khi tốn cả tháng mới sửa xong hoàn toàn. Kiểu như sửa xong thì lòi ra lỗi khác trong lập trình :D.

Đây là lý do xem phim ko tụt cả hứng. Mạng thế này sao vượt dịch đc đây o_O

ko phải mô bạn , họ bóp băng thông đó , trên thế giới cả có cái nước nào mà 1 năm đứt 7-8 lần thậm chỉ tháng nào cũng đứt , vì mục đích j thì chắc ai cũng hiểu
vấn đề thứ 2 tui muốn nói là chất lượng như shit , vậy nhà mạng có giảm tiền cho chúng ta ko , hay họ vẫn thu đủ , rồi dịch bệnh cũng có bớt tháng nào ko , đó là vấn đề chất lượng và giá cả dịch vụ
còn nhiều vấn đề lắm , như chặn các web nước ngoài nữa , mà nhiều khi chả hiểu họ chặn để làm j , được j

Em thì hầu như cả ngày, con cá mập này cắn khéo quá nên giờ em mới phát hiện

Em dùng để "nghiên cứu văn hoá Nhật Bản" nên 4g chắc chết
hiện đang có bug 4g free mà có cần tôi chỉ k

Có sao dùng vậy thôi mọi người ơi. Lúc làm hợp đồng nhà mạng có cam kết băng thông quốc tế đâu. Nếu về 0 thì vẫn không phải bồi thường. Các gói có cam kết quốc tế thì giá cao lắm.

Có sao dùng vậy thôi mọi người ơi. Lúc làm hợp đồng nhà mạng có cam kết băng thông quốc tế đâu. Nếu về 0 thì vẫn không phải bồi thường. Các gói có cam kết quốc tế thì giá cao lắm.

ý ông là cứ đóng tiền thế, còn mạng có chậm hay chậm nữa thì không được kêu ca vì ko có cam kết gì đúng ko ?

Chỉ 1 câu '' Pùn " . Quần xì mua mặc cả năm ko rách , cáp 1 năm đứt 3 4 lần

Finding Nemo Lol GIF

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,491
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week