Ask Vừa được Adsense chấp nhận

Sau hơn 1 tháng học hành tìm hiểu thì nay mình nhận làm thêm Web Wordpress nhé
Web mẫu đây( Theme Newspaper Wordpres) chi phí hết gần 50$ chưa tính giá của Theme

AE thẩm giúp con https://apk-fun.com Adsense nó kêu ngôn ngữ không hỗ trợ =(, không hiểu người duyệt hay máy duyệt mà ko đọc dc nội dung trong đó.

Attachments

667.4 KB · Views: 108
bấm cho cái đê :popo_boss:
Sau hơn 1 tháng học hành tìm hiểu thì nay mình nhận làm thêm Web Wordpress nhé
Web mẫu đây( Theme Newspaper Wordpres) chi phí hết gần 50$ chưa tính giá của Theme
mình hiện muốn nghiêm cứu tự làm 1 con web , không biết nên bắt đầu từ đâu vậy các tiền bối

mình hiện muốn nghiêm cứu tự làm 1 con web , không biết nên bắt đầu từ đâu vậy các tiền bối
Vào việc thôi mua hosting về vừa học vừa làm như mình, cần hổ trợ ib zalo nhé 0779730306 còn thì thuê nhé

Hôm qua, sau đúng 20 ngày, mình cũng được Adsense duyệt.
Thực ra không cần traffic, vì tổng view mới có hơn 200. Nhưng Google đánh giá rất kỹ về nội dung và bố cục trang web, nên các bạn chỉn chu vào nhé!

Thực ra không cần traffic, vì tổng view mới có hơn 200. Nhưng Google đánh giá rất kỹ về nội dung và bố cục trang web, nên các bạn chỉn chu vào nhé!
Tuyệt

Các bác đi trước cho em hỏi, tại sao lại có phân biệt GA VN/Us/EU vậy ạ? Nó khác nhau ở chỗ nào, và ở VN thì chiến Us đc k ạ? Banking đều lách ạ?

web b làm 20 ngày là đc duyệt à b

Sao đợt này GA gửi mã về trễ thế nhỉ, đợi mãi 20 ngày chưa về. Ah ai ở Bình Dương nhận PIN rồi mình hỏi xíu!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom