VPS VPS SSD / PTU / SCAN SSH ($2.99) - nhận hàng sau 1p thanh toán - Giá rẻ bất ngờ nha

Cậu vui lòng đọc topic dùm mình nhé. Mọi chi tiết thắc mắc về hỗ trợ vui lòng tạo ticket hoặc gửi email cho support nhé cậu

Của việt nam nhé cậu!
Vậy con rẻ nhất là nhiu bác ? .
Với cấu hình như nào ? .

vps thi` ko connect đc lần này lần thứ 2 trong 1 tuần ! support thì ko support trên yahoo ! trên web thì login ko đc ! làm ăn chán quá cậu à !
vps remote lag tưng đít ra down load up load thua cả mạng VNPT 220k nhà mình nữa !
có cho refunds ko cậu ?

vps thi` ko connect đc lần này lần thứ 2 trong 1 tuần ! support thì ko support trên yahoo ! trên web thì login ko đc ! làm ăn chán quá cậu à !
vps remote lag tưng đít ra down load up load thua cả mạng VNPT 220k nhà mình nữa !
có cho refunds ko cậu ?

Chứng minh nó giật tung đít đi cậu ? Trong khi 100/100 người đều bảo VPS remote mượt đến tuyệt vời :)
Chia việc ra mà làm cậu nhé! Support thì support, sales thì sales -> Mình có gói support Skype giá $159.99 đó cậu. Đảm bảo với cậu chat là có người trả lời liền. Chứ cậu đòi mua hàng rẻ tiền mà có support online cho đũ thì cuối tháng ai trả tiền cho support ????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom