VPS VPS SSD / PTU / SCAN SSH ($2.99) - nhận hàng sau 1p thanh toán - Giá rẻ bất ngờ nha

Qua thời gian sử dụng thấy chất lượng ổn đấy.
Mong bác duy trì chất lượng để ae còn hợp tác lâu dài :)

vừa mới order xong, vps rất mượt, nhưng mà sao gói vps france note2 có 20GB disk space vậy bác thớt :(
Chết nãy bên mình quên restart VPS cho bạn @@
Bạn restart lại xong rồi extend disk nhé!

vừa order xài thử, chờ vps :D

Bạn ơi, thanh toán bằng Paypal như thế nào đây bạn?
Mình muốn mua VPS BS, có click Order site mà thấy ko process đc.

Bạn ơi, thanh toán bằng Paypal như thế nào đây bạn?
Mình muốn mua VPS BS, có click Order site mà thấy ko process đc.
BS hết hàng rồi . Với tạm ngưng nhé cậu. Cậu cần chạy auto trên BS thì order server BS ý

1 Feedback bác MrOnline :))

Attachments

38.8 KB · Views: 69
Đánh dấu lát lấy 3 em :p

vps xài mượt , mà có cái nhược điểm order phải đợi người online mới được confirm mới có vps :( , nhiều khi đang đêm cần vps gấp làm việc , 1k like cho support nhiệt tình

vps xài mượt , mà có cái nhược điểm order phải đợi người online mới được confirm mới có vps :( , nhiều khi đang đêm cần vps gấp làm việc , 1k like cho support nhiệt tình
Tự nhiên yahoo login k đc r` nè :((

Đã order bé france nha, chờ hàng

vps remote mượt như da em bé :D:p:cool:

cho mình hỏi có vps nào chạy được vpn ko thì order cho mình nhé!!!
Phà phà luôn c nhé. VPN thì chỉ đỗi IP "trong" VPS.
Còn nếu như đỗi IP trên cả IP "trên" thì mình vẫn giúp bạn kết nối bt :D

chủ top giải thích hộ cái :confused: vps mình mua hôm 26/06 mà ko dùng đến nơi do không cài được tool traffic, hôm trước cần dùng vào cài cái server chạy vài thứ, đến hôm qua thì đăng nhập vps ko được nữa vào mail thấy có Invoice đòi tiền mà vps còn tới gần nữa tháng mới hết hạn :cool: vào trang quản lý thấy active mà ko start lại được :mad: vl

chủ top giải thích hộ cái :confused: vps mình mua hôm 26/06 mà ko dùng đến nơi do không cài được tool traffic, hôm trước cần dùng vào cài cái server chạy vài thứ, đến hôm qua thì đăng nhập vps ko được nữa vào mail thấy có Invoice đòi tiền mà vps còn tới gần nữa tháng mới hết hạn :cool: vào trang quản lý thấy active mà ko start lại được :mad: vl
Cậu vui lòng đọc topic dùm mình nhé. Mọi chi tiết thắc mắc về hỗ trợ vui lòng tạo ticket hoặc gửi email cho support nhé cậu

đây là VPS Nước ngoại à .
Của việt nam nhé cậu!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,668
Latest member
moviestowatchcli
Back
Top Bottom