VPS VPS/Servers/Hosting-SCAN,PTU,Render,Bluestack,Auto,CPM[US/CA/FR/SING]-Chính hãng-tự động- $5/Month

Mình đang cần order 1 con, cậu online trả lời ym vrevhc nhe.

Èo em nhận VPS rồi mà giờ chả biết thanh toán cho bác kiểu gì nữa. Ko thấy thông tin thanh toán đâu hết, yahoo thì bác kêu vào đây xem số Z bó tay.

yahoo cua em la vuphonghan
Bác khoan xóa dữ lieu nhé, tối về em chuyển tiền, em pm yahoo bác mà không được. Đợt này em cứ quên mất, khi nào thấy chết đứa bạn nhắc mới nhớ.
Up cho bác luôn, dịch vụ tốt lắm.

cho mình up 1 cái,:p lâu quá minh chưa vào forum, mọi sự cố ở trên minh đều giải quyết đầy đủ mấy bac yên tâm ha :)

bạn này support càng ngày càng tệ,onl yahoo thì onl suốt nhưng cả ngày ko reply,thà đi vắng thì off đi chứ cứ treo nick lúc liên lạc ko đc ức chế bỏ xừ,dạo này vps đang lag muốn trao đổi chút mà mệt quá

bạn này support càng ngày càng tệ,onl yahoo thì onl suốt nhưng cả ngày ko reply,thà đi vắng thì off đi chứ cứ treo nick lúc liên lạc ko đc ức chế bỏ xừ,dạo này vps đang lag muốn trao đổi chút mà mệt quá
tuần này có 1 server minh bị lỗi, da số minh đã hẹn ngày để đổi server khác cả rồi mà, yh minh không treo để off thì lúc lên chẳng có tin off nào cả thì làm sao check ?

Ặc ! Pm bác mãi nói gửi tài khoản ngân hàng để mình chuyển tiền mã mãi chẳng thấy trả lời ! Muốn chuyển tiền cũng khó nhẩy :D

bạn check pm yahoo giùm, vps của mình ko vào được

bạn check pm yahoo giùm, vps của mình ko vào được
ip bac bị server lock rồi,minh đang email để hỏi nguyên nhân sao nha :)

Bác chủ topic không nhận tiền à ?

anh em nào cho ý kiến về VPS để chiến PTU trước dùng VPS chính hãng một lần mà tốc độ down + up chán vãi, lag vãi nữa, không biết của cậu này dùng có ổn không ?

anh em nào cho ý kiến về VPS để chiến PTU trước dùng VPS chính hãng một lần mà tốc độ down + up chán vãi, lag vãi nữa, không biết của cậu này dùng có ổn không ?

bên này dùng ổn lấm và dùng lâu dài thì bạn cứ dùng của chủ top này, nói chung VPS upload ngon không dis

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom