Ask ( VPS free ) chị em nào biết ở đâu có vps free để dùng thử không

MiniBOY69

Junior
Reactions
46
MR
0.000
Như tus @_@ tình hình mình muốn kiếm vps free để thử xem nó như thế nào:popo_beated:

+ anh chị em họ hàng gần xa có ai biết ở đâu cho xài free không ạo_O

+ nge giang hồ nói là giống máy tính gì đó có vẻ cao thâm lắm :eek:

lấy cái thẻ visa, rồi lên google seach vps free nhé, :popo_ah:
Đã từng làm cách này vài dùng thử vps của nó
Tuy nhiên chất lượng so với bỏ tiền ra mua thì k sướng bằng
Khuyên bác thớt bỏ ra 150-160k thuê 1 cái 1 tháng tha hồ mà vọc

bỏ 5$ qua bên vultr.com đăng ký 1 tài khoản , tha hồ vọc :D

vultr nghe nói đang khuyến mãi 100$ cho tài khoản mới hay gì đó đăng ký 1 ac rồi test lòi le luôn :D

Đã từng làm cách này vài dùng thử vps của nó
Tuy nhiên chất lượng so với bỏ tiền ra mua thì k sướng bằng
Khuyên bác thớt bỏ ra 150-160k thuê 1 cái 1 tháng tha hồ mà vọc

Sao mà không sướng? Thử add thẻ đó vô Google Pay rồi claim cái trial dịch vụ Google Cloud xem rồi xài có thấy khác gì so với bỏ tiền ra mua ko, nếu ko có nhu cầu cấu hình cao tạo cái vừa đủ xài thì xài cả năm chả tốn xu nào ấy. 160k x 12 tháng = ?

Sao mà không sướng? Thử add thẻ đó vô Google Pay rồi claim cái trial dịch vụ Google Cloud xem rồi xài có thấy khác gì so với bỏ tiền ra mua ko, nếu ko có nhu cầu cấu hình cao tạo cái vừa đủ xài thì xài cả năm chả tốn xu nào ấy. 160k x 12 tháng = ?
Làm như nào vậy gái ơi

ngon nhỉ? khổ nỗi visa mình còn méo có :popo_cry::popo_cry:

Đúng rồi Vultr đang khuyến mại $100, nhưng mà phải nạp $100, nó mới nhân đôi tài khoản. Tuy nhiên Vultr nó vẫn còn khuyến mại tặng $25 Credit khi đăng ký tài khoản mới đó.
https://vncoupon.com/vultr-promotions-and-gift-codes-free-credit/

Không phải là nạp tới 100$ mà nó sẽ cộng cho đến đó là tối đa (tức là Deposit vô 50$)

VPs đa số giờ cần có visa nó mới cho dùng thử
Lý do là nếu có Thẻ tức là bạn đã có hồ sơ rõ ràng ở nơi cấp thẻ, có cần gì thì nó có thể truy ra được, nói thêm là hầu hết tất cả đầu BIN của thẻ Prepaid và Debit đều hầu hết bị block, chỉ có thẻ Credit mới được duyệt khi đăng ký.

mấy giờ rồi còn xài hàng Free : ))

Attachments

271.3 KB · Views: 194
Như tus @_@ tình hình mình muốn kiếm vps free để thử xem nó như thế nào:popo_beated:

+ anh chị em họ hàng gần xa có ai biết ở đâu cho xài free không ạo_O

+ nge giang hồ nói là giống máy tính gì đó có vẻ cao thâm lắm :eek:
Google VPS bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,489
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week