Suggest [Vote] Yêu cầu unban nick thanhps42

Status
Not open for further replies.

TLService

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
297
MR
0.333
Insuree Balance
91865|500
Service Details
1||Bán / Thuê Software|https://mmo4me.com/threads/tool-auto-tool-quan-ly-website-tat-ca-the-loai-tin-tuc-ban-hang-thanh-toan-online.336097/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Ý kiến của bạn đúng khi mà, thanhps sẽ không tái diễn chuyện cũ , không scam
Mình vote không unban, thanhps cứ viết tool bình thường, tool của bạn tốt, ai còn tin tưởng bạn thì sẽ mua, ai không thích hoặc ko tin tưởng bạn nữa thì không mua.
trích dẫn p/s của bạn, nhưng thay đổi 1 tý
- Tương lai ko ai biết trước, giúp một người, có khi làm hại nhiều người khác
- Vote unban hay ban, ko đem lại cho bạn lợi ích gì, nhưng tương lai có thể hại đến những người khác, vậy các bạn chọn thế nào :D
:D , xem ra cả mình và bạn đều ko thể xác định trước tương lai sẽ thế nào, nhưng chỉ chắc chắn một điều là:
- thanhps42 ko scam trong quá khứ :)
- và tương lai ko biết có hại đến người khác hay ko, nhưng cơ bản là cậu ấy quay lại để tạo tool cho mọi người :)
- vấn đề thanhps đòi unban là vì thanhps muốn đóng bảo hiểm acc để góp phần gia tăng thêm sự tin cậy của mọi người (tránh một phần cái việc mà cậu nói là gây hại ấy :) ) , nhưng admin nói muốn đóng bảo hiểm thì phải lấy acc cũ mà đóng, thế nên thanhps mới mở topic yêu cầu unban.

Upvote 0
Upvote 0
vote cũng phải cho biết cái lý do chứ cậu :(, chứ như các mem thế này thì có công bằng không :(
kệ đi a ơi... e vs thành đếu cảre nữa rồi... 4 rôom toàn bọn nói chuyện ko biết phải trái... :v

Upvote 0
ngay cái tiêu đề đã muốn làm bố.... :D "Yêu cầu" .... thật buồn là mình éo vote đc...No nhé....

Upvote 0
ở ngoài xã hội cũng thế thôi. Đi cải tạo về thì cũng là công dân bình thường thôi. Scam xong khắc phuc hậu quả thì nên unban

Upvote 0
Đóng topic đi. "Các bạn ý đếu care cái 4rum toàn bọn (khách hàng tương lại của họ) không biết phải trái " thì còn cần vote làm gì. Mình cần tool nhưng cũng cần phong cách phục vụ. Làm dịch vụ không phải lôi cái tôi ra nói rồi xin lỗi là xong.

P/s: Thêm cái Q không lại bảo nói linh tinh không biết phải trái.
[QUOTE="post: 5038524kệ đi a ơi... e vs thành đếu cảre nữa rồi... 4 rôom toàn bọn nói chuyện ko biết phải trái... :v[/QUOTE]

Upvote 0
=)) dính vào lão này chỉ mang bực vào người thôi, mình 1 lần tỡn tới già, cái kiểu khinh người, ăn nói bố láo đết thay đổi được đâu, bọn nó đết care thì banned hết đi, khóa topic lại, đỡ rác forum :).

Ngay cả ở cái topic đi xin unban mà nó tụi nó còn chửi bọn trong forum ko ra gì, đi mua của nó nó coi như ăn xin =))

Upvote 0
Đóng topic đi. "Các bạn ý đếu care cái 4rum toàn bọn (khách hàng tương lại của họ) không biết phải trái " thì còn cần vote làm gì. Mình cần tool nhưng cũng cần phong cách phục vụ. Làm dịch vụ không phải lôi cái tôi ra nói rồi xin lỗi là xong.

P/s: Thêm cái Q không lại bảo nói linh tinh không biết phải trái.
[QUOTE="post: 5038524kệ đi a ơi... e vs thành đếu cảre nữa rồi... 4 rôom toàn bọn nói chuyện ko biết phải trái... :v
[/QUOTE]
Mình sai mình nhận lỗi, nhưng mà ai những ai xài tool crack thì ko có quyền ý kiến j ở đây đâu phải ko @sandaru

Upvote 0
Mình sai mình nhận lỗi, nhưng mà ai những ai xài tool crack thì ko có quyền ý kiến j ở đây đâu phải ko @sandaru[/QUOTE]
Ok nếu mod xác nhận những ai chưa từng mua hàng của bạn không được vote hay không được cmt ở đây mình sẵn sàng đi ra. Nhưng làm dịch vụ thì quán triệt những người làm cùng có thái độ tôn trọng với khách hàng + khách hàng tiềm năng chút. Chỉ vì một cái phiếu không hay có (chưa biết có ảnh hưởng gì đến cái mà bạn đang muốn đạt được hay không) mà đã xửng cồ lên với người khác. Vậy đến khi bạn bán hàng có tranh chấp thì khách hàng phải làm sao, hay là vẫn phải im nhìn "anh em, bạn bè" bạn vào nói này nói nọ. Còn về vấn đề crack. Ok mình dùng crack mình nhận nhưng bạn - người viết ra nó đã thả nổi nó trên mạng vậy còn có quyền gì phán xét nữa.

Upvote 0
viết ngu thì bị crack thôi... cái đó do mình trình yếu ... :D

Upvote 0
viết ngu thì bị crack thôi... cái đó do mình trình yếu ... :D
Nói như đấm vào ass các coder o_O tool của 1 số pro trên này vẫn bị crack đấy, rồi window cũng bị crack đấy, chắc bọn kỹ sư microsoft cũng ngu gớm lắm :rolleyes:

Upvote 0
phiếu trắng :D

Upvote 0
ko vote được chứ vote ban luôn. làm ăn hời hợt ko ra gì.
1 thời lận đận vì cha này off tool đau cả đầu mất thời gian tiền bạc để tìm tool thay thế.
Nếu quay lại cần gì phải unban nick cũ cần gì đóng bảo hiểm nhiều người ủng hộ thế làm group private tool vẫn sống tốt thôi.

Upvote 0
Nói như đấm vào ass các coder o_O tool của 1 số pro trên này vẫn bị crack đấy, rồi window cũng bị crack đấy, chắc bọn kỹ sư microsoft cũng ngu gớm lắm :rolleyes:
đã có bài phân tích tại sao window bị crack dễ dàng rồi.... do nó k muốn bị gỉảm thị phần thôi.. làm gắt k ai xài thì nó vỡ mồm các dịch vụ ăn theo

Upvote 0
Ok nếu mod xác nhận những ai chưa từng mua hàng của bạn không được vote hay không được cmt ở đây mình sẵn sàng đi ra. Nhưng làm dịch vụ thì quán triệt những người làm cùng có thái độ tôn trọng với khách hàng + khách hàng tiềm năng chút. Chỉ vì một cái phiếu không hay có (chưa biết có ảnh hưởng gì đến cái mà bạn đang muốn đạt được hay không) mà đã xửng cồ lên với người khác. Vậy đến khi bạn bán hàng có tranh chấp thì khách hàng phải làm sao, hay là vẫn phải im nhìn "anh em, bạn bè" bạn vào nói này nói nọ. Còn về vấn đề crack. Ok mình dùng crack mình nhận nhưng bạn - người viết ra nó đã thả nổi nó trên mạng vậy còn có quyền gì phán xét nữa.
KO liên quan nhưng cái này gọi là ăn cháo đá bát, đã xài chùa của người ta ko bít cảm ơn còn quay lại cắn nữa. Việc unban hay ko cứ theo luật mà làm, scam = ban, not scam = not ban. Ko có luật nào ban do thái độ phục vụ cả, bạn ko thích họ thì đừng dùng dịch vụ của họ nữa thế thôi :rolleyes:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
KO liên quan nhưng cái này gọi là ăn cháo đá bát, đã xài chùa của người ta ko bít cảm ơn còn quay lại cắn nữa. Việc unban hay ko cứ theo luật mà làm, scam = ban, not scam = not ban. Ko có luật nào ban do thái độ phục vụ cả, bạn ko thích họ thì đừng dùng dịch vụ của họ nữa thế thôi :rolleyes:
thế mà có thằng đem đồ crack đi bán nữa thì sao thím... :rolleyes:

Upvote 0
làm dịch vụ mà thích thì phục vụ không thích thì nghỉ...thì bao giờ mới khá??? Làm ăn mà cứ như trò trẻ con...Chủ top nên xem lại vấn đề của bản thân....và tiêu đề của bài đã nói lên phần nào bản thân chủ Top để suy nghỉ xem nên unban hay là làm lại để gây dựng uy tín?....1 vài lời góp ý.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week