Suggest [Vote] Yêu cầu unban nick thanhps42

Status
Not open for further replies.

TLService

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
297
MR
0.343
Insuree Balance
91865|500
Service Details
1||Bán / Thuê Software|https://mmo4me.com/threads/tool-auto-tool-quan-ly-website-tat-ca-the-loai-tin-tuc-ban-hang-thanh-toan-online.336097/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
vote ban hay unban thì kệ m .. t *** quan tâm... chỉ là đừng có đòi người khác phải nói chuyện kính cẩn vs m.. trong khi m nói chuyện như thế nào. m
nó chửi riêng t thì t KHÔNG chấp đâu nhé....

m xem lại câu văn của nó đi... nó xem thường mọi người,,, chứ éo riêng t.. loại này éo chứa đc...

vote ban ...
:D

lần sau không hiểu gì pm cho t t gỉai thích đồ cho hẳn la lối nhé... lớn rồi...

Upvote 0
cái này là mod vs SHin yêu cầu nhé... nên hiểu đầu đuôi câu chuyện rồi nói nhé bạn....đừng có nhìn 1 góc độ rồi đánh giá

việc đó có làm thay đổi đc khúc này k bạn ?
"Nếu Có nhiều hơn thì sao ?"

Đọc cho hết rồi hẵn trích dẫn nhé
Mà mình cũng k thích rep người mở mồm ra là văng tục như bạn đâu nên đừng có trích dẫn mình

Upvote 0
ếch biết ai nhưng mà vote No nhé

Upvote 0
nếu ko đc ăn ban thì còn 1 clone nữa mà, tthansp42clone =)), thấy cũng hót ko kém j nick chính mà
bác ấy đã tha thiết vậy rồi mong bqt unban đi, có điều unban xong bác đừng để tái diễn chuyện cũ ok :), như comemnt của bác nào đó trong cái topic bên kia bác ấy nói 1 câu khá hay "chứ k phải bố thí.." gj gj ay :D

Upvote 0
mặc dù k biết thím làm ra tôol gì nhưng nghe danh từ lâu vote unban :D

Upvote 0
đánh kẻ chạy đi chứ ko đánh người quay lại,nên cho thớt 1 cơ hội

Upvote 0
mà bác có tool add code amazone hok nhỉ

Upvote 0
Đã cố kiú từ trong Box BQT ra tới này mà có vẻ hiện thực quá đau thương...

Thành kính phân ưu.....

Mình nghĩ có lẽ các mod nên xem xét mọi việc khách quan hơn, dường như các mod đang làm việc dựa trên cảm xúc của các thành viên, và ko cần phân tích xem các cảm xúc đó đúng sai, tích cực tiêu cực thế nào :(

Thái đột thớt tưng tửng quá, thiếu sự cầu thị nên bị "ghét" từ những người "ghét cái thái độ đó". Là người làm ăn mà, người ta trả tiền sử dụng dịch vụ chứ ko xin nên "thích" đc nhẹ nhàng tình cảm nói dễ lọt tai :v ... Là người làm dịch vụ mà phục vụ ko tốt cả dịch vụ và CSKH thì dễ dẫn tới lụi lắm. Nếu bạn thớt thay đổi thái độ khi trả lời trên forum thì có lẽ tình hình sẽ có chuyển biến, chứ vẫn tưng tửng thế thì khó đc unbanned lắm, admin có unbanned thì ngay lập tức có vài topic phản đối cho xem.

Góp ý cũng nhau tiến bộ :v

Về một phần nào đó thì mình đồng ý với bạn :D , tuy nhiên, ngẫm lại đôi chút thì có đôi khi cái phong cách nói chuyện của mỗi người là một dấu ấn riêng, có lẽ nó tạo cho người khác 1 sự ác cảm, nhưng chưa chắc người nói những câu đó lại có ác ý. Dĩ nhiên nếu sửa được vẫn là tốt, còn ko sửa được thì chỉ mong mọi người thông cảm. Tuy nhiên dùng một sự ko ưa thích, sự "ghét" để vote ban một cá nhân thì ko nên, vì mình nghĩ nếu bạn ghét người đó, bạn ko thích người đó thì đó là cảm xúc cá nhân, và theo cảm xúc cá nhân đó, bạn có thể ko sử dụng những sản phẩm của người đó làm ra, tuy nhiên, chặn con đường để người đó phát triển các sản phẩm của họ cho người khác sử dụng thì bạn ko đúng (mong bạn thông cảm, từ bạn dùng vừa qua là chỉ những bạn chỉ vì ko thích thanhps mà vote ban :( )

Vấn để ko phải là cái tools, cũng ko phải là "đã refund" để tránh mang tiếng scam, cũng ko thể dừng service đột ngột và mã mới refund mà ko có lời xin lỗi chân thành tới cộng đồng mà nói "vô can đc".
Mà đại đa số mấy bạn kia cảm thấy: "không an toàn, không được tôn trọng" --> service kém, members có quyền vote loại bỏ các service kém hoặc "một member" nào đó "làm mối nguy hiểm tiềm năng cho cộng đồng trong thời gian tới". Admin cũng ko dám thả linh tinh đâu, members lại bảo cậy làm admin thích làm gì thì làm, cũng khó cho họ, theo ý kiến số đông của BQL và Members là con đường duy nhất của Admin đó bạn --> Vậy nên theo ý mình thì bạn thớt cần thêm thời gian "thử thách" ..... Cần có thái độ cầu thị hơn với cộng đồng thì cái nick cũ sẽ đc đội mồ sống dậy thôi, còn ko thì cứ reg nick mới hoạt động tiếp :p ...

* ý kiến cảm nhận cá nhân nhé.

Vẫn mong admin sẽ xem xét mọi việc khách quan, công bằng, ko nên dựa theo số đông, việc này về sau có thật sự tạo tiền lệ xấu, khi chỉ cần một người nào đó trên forum, bị nhiều người ghét (nhưng có thể cống hiến nhiều cho các member) , và vote ban, vậy BQT sẽ xử lí theo số đông thì sẽ tạo nên một mất mát cho mọi người.
p.s: tuy hiện giờ mọi người vote ban này nọ, nhưng "nếu" thanhps được unban, và cậu ấy tạo nên một tool tốt, và mọi người có thể kiếm được nhiều tiền từ tool ấy, thì các bạn sẽ thế nào; sẽ chỉ vì "ghét" mà ko sử dụng tool và mất một khoảng thu nhập đáng kể hay vote unban và tương lai có thể đường đường chính chính sử dụng tool.
- Tương lai ko ai biết trước, giúp một người, có khi là giúp bản thân.
- Vote unban hay ban, ko đem lại cho bạn thiệt hại gì, nhưng tương lai có thể đem lại lợi ích, vậy các bạn chọn thế nào :D

Upvote 0
việc đó có làm thay đổi đc khúc này k bạn ?
"Nếu Có nhiều hơn thì sao ?"

Đọc cho hết rồi hẵn trích dẫn nhé
Mà mình cũng k thích rep người mở mồm ra là văng tục như bạn đâu nên đừng có trích dẫn mình
thế thì còn reply làm gì.. next mẹ đi

Upvote 0
Upvote 0
Mình nghĩ có lẽ các mod nên xem xét mọi việc khách quan hơn, dường như các mod đang làm việc dựa trên cảm xúc của các thành viên, và ko cần phân tích xem các cảm xúc đó đúng sai, tích cực tiêu cực thế nào :(

Về một phần nào đó thì mình đồng ý với bạn :D , tuy nhiên, ngẫm lại đôi chút thì có đôi khi cái phong cách nói chuyện của mỗi người là một dấu ấn riêng, có lẽ nó tạo cho người khác 1 sự ác cảm, nhưng chưa chắc người nói những câu đó lại có ác ý. Dĩ nhiên nếu sửa được vẫn là tốt, còn ko sửa được thì chỉ mong mọi người thông cảm. Tuy nhiên dùng một sự ko ưa thích, sự "ghét" để vote ban một cá nhân thì ko nên, vì mình nghĩ nếu bạn ghét người đó, bạn ko thích người đó thì đó là cảm xúc cá nhân, và theo cảm xúc cá nhân đó, bạn có thể ko sử dụng những sản phẩm của người đó làm ra, tuy nhiên, chặn con đường để người đó phát triển các sản phẩm của họ cho người khác sử dụng thì bạn ko đúng (mong bạn thông cảm, từ bạn dùng vừa qua là chỉ những bạn chỉ vì ko thích thanhps mà vote ban :( )

Vẫn mong admin sẽ xem xét mọi việc khách quan, công bằng, ko nên dựa theo số đông, việc này về sau có thật sự tạo tiền lệ xấu, khi chỉ cần một người nào đó trên forum, bị nhiều người ghét (nhưng có thể cống hiến nhiều cho các member) , và vote ban, vậy BQT sẽ xử lí theo số đông thì sẽ tạo nên một mất mát cho mọi người.
p.s: tuy hiện giờ mọi người vote ban này nọ, nhưng "nếu" thanhps được unban, và cậu ấy tạo nên một tool tốt, và mọi người có thể kiếm được nhiều tiền từ tool ấy, thì các bạn sẽ thế nào; sẽ chỉ vì "ghét" mà ko sử dụng tool và mất một khoảng thu nhập đáng kể hay vote unban và tương lai có thể đường đường chính chính sử dụng tool.
- Tương lai ko ai biết trước, giúp một người, có khi là giúp bản thân.
- Vote unban hay ban, ko đem lại cho bạn thiệt hại gì, nhưng tương lai có thể đem lại lợi ích, vậy các bạn chọn thế nào :D

Ý kiến của bạn đúng khi mà, thanhps sẽ không tái diễn chuyện cũ , không scam
Mình vote không unban, thanhps cứ viết tool bình thường, tool của bạn tốt, ai còn tin tưởng bạn thì sẽ mua, ai không thích hoặc ko tin tưởng bạn nữa thì không mua.
trích dẫn p/s của bạn, nhưng thay đổi 1 tý
- Tương lai ko ai biết trước, giúp một người, có khi làm hại nhiều người khác
- Vote unban hay ban, ko đem lại cho bạn lợi ích gì, nhưng tương lai có thể hại đến những người khác, vậy các bạn chọn thế nào :D

Upvote 0
Vote không unban, chủ thớt nên xây dựng thương hiệu từ nick mới này, thời gian nữa sẽ đủ điều kiện đóng bảo hiểm. Dịch vụ tốt mn sẽ ủng hộ bạn thôi :D

Upvote 0
Vậy là rule forum ban acc theo ý thích của số đông ??? Trong khi mình đã giải quyết xong hết các vấn đề ??? Giờ ai post dc proof mình scam thì mình chịu ban acc. Còn về tool mình bị crack share tràn lan trên đây, sao vẫn dc lưu hành ????
thế làm ra cái vote để làm cái gì

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc