Vốn tầm 1000 đô nên đầu tư vào gì ạ

gomugo

Junior
Reactions
85
MR
0.178
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình cũng bỏ mmo lâu rồi giờ xem như newbie thôi. Vốn tầm 1k u thì nên làm gì được vậy. Né tiền điện tử, chứng khoán, forex ra ạ. Mong mn chia sẻ

3 con kiếm tiền chủ đạo của 4rum thì bác kêu né :rolleyes: thế chắc còn mỗi cho đi bốc hay mua cái xe hàng mà bán

Upvote 0
3 con kiếm tiền chủ đạo của 4rum thì bác kêu né :rolleyes: thế chắc còn mỗi cho đi bốc hay mua cái xe hàng mà bán
Công nhận :popo_big_smile:

Thớt có 1k mà sợ rủi ro quá thì nên tạm bỏ vào ngân hàng. Được tầm 100tr thì ra vùng nông thôn kiếm miếng đất để đó, 1 2 năm là x2 x3 tài sản.

1 số bác khuyên đầu tư vàng cũng ok đấy. Giá vàng đang thấp, có khi là đáy luôn. Đang khủng hoảng kinh tế mà ko hiểu sao vàng xuống quá. Nhưng chắc ko thể xuống nữa rồi.

Upvote 0
Web phim có cách nào lách được report ko bác. Chứ đăng xong có top là bị report mất luôn top kết quả tìm kiếm :popo_amazed:
livetream thôi , ai bảo đăng lên làm j

Upvote 0
Công nhận :popo_big_smile:

Thớt có 1k mà sợ rủi ro quá thì nên tạm bỏ vào ngân hàng. Được tầm 100tr thì ra vùng nông thôn kiếm miếng đất để đó, 1 2 năm là x2 x3 tài sản.

1 số bác khuyên đầu tư vàng cũng ok đấy. Giá vàng đang thấp, có khi là đáy luôn. Đang khủng hoảng kinh tế mà ko hiểu sao vàng xuống quá. Nhưng chắc ko thể xuống nữa rồi.
nông thôn h cũng tiền tỉ chứ 100tr thì chắc chỉ có lên miền núi hẻo lánh thôi :popo_big_smile:

Upvote 0
nông thôn h cũng tiền tỉ chứ 100tr thì chắc chỉ có lên miền núi hẻo lánh thôi :popo_big_smile:
Vâng bác, nghe bảo khu bình định 100tr/ 1 xào đất đó. Giá heo hơi đang lên quá. Tính về đó chăn heo :popo_bye:

Upvote 0
Vâng bác, nghe bảo khu bình định 100tr/ 1 xào đất đó. Giá heo hơi đang lên quá. Tính về đó chăn heo :popo_bye:
Sào hay xào? Mà 100tr/ sào có vẻ là giá đền bù chứ giá chuyển nhượng thì làm gì có giá ấy @@

Upvote 0
Mình cũng bỏ mmo lâu rồi giờ xem như newbie thôi. Vốn tầm 1k u thì nên làm gì được vậy. Né tiền điện tử, chứng khoán, forex ra ạ. Mong mn chia sẻ
tỉ lệ win 50% vào làm 1 kèo future x100 nhé. thua thì chạy grab tiếp.

Upvote 0
Quăng vào coin vứt đấy vài năm chứ để sinh lời tỉ suất cao không chỉ cần vốn đâu cần cả kiến thức và kinh nghiệm nữa ko thì bỏ ra đi học 1 cái gì đó tất nhiên là vẫn có rủi ro

Upvote 0
bỏ vào binance gửi busd lấy lãi 10% 1 năm đky linh động có thể rút ra bất cứ lúc nào đó b
lãi cao hơn ngân hàng

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week