Vốn dưới 2 tỷ thì đầu tư gì cho mau lời

thuylinh6817

Senior
Reactions
525
MR
0.077
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào tất cả các bạn. Cuộc sống với lắm thăng trầm, lúc lên voi lúc xuống chó. Qua các đợt dịch liên miên mới thấy nếu thôi làm việc thì tiền cũng ngừng chui vào túi các bạn. Vậy các bạn lấy gì để trang trải cho cuộc sống của các bạn. Chúng ta ngừng làm việc nhưng mồm vẫn cần ăn, những nhu cầu ăn, ở, đi lại vẫn đang diễn ra. Chính vì thế mà mỗi chúng ta phải tự tạo cho mình nguồn thu nhập thứ 2, thứ 3. Nếu nguồn thu nhập này gặp rủi ro thì còn nguồn thu nhập khác. Có như vậy cuộc sống của bạn mới được đảm bảo.​
2 tỷ.jpg

Trong phạm vi bài viết này mình sẽ bàn tới chủ đề về đầu tư. Nếu trong tay bạn có dưới 2 tỷ thì bạn sẽ đầu tư vào cái gì, cụ thể là 100k. Với 100k bạn không thể mua vàng tích trữ, cũng không thể mua nhà mua đất. Với số tiền ấy chúng ta sẽ đầu tư vào những thứ nho nhỏ thôi. Dưới đây chính là 1 nơi bạn có thể xem xét để đầu tư

Site đã sập mình bỏ link anh em thông cảm vì sự cố. Cám ơn anh em đang theo dõi bài viết. Chúc anh em có giay phút trải nghiệm tuyệt vời tại 4rum

Đây là 1 dạng trò chơi kinh tế của nga. Cũng có thể coi nó là đầu tư siêu lợi nhuân vì lãi tới hơn 50% mỗi tháng. Tất nhiêu lãi suất lớn thì rủi ro lớn. Đặc biệt site có thể rút tiền mà không cần phải nạp tiền, đây chính là điểm khác biệt lớn. Nếu bạn không có vốn bạn có thể chơi free với số vốn ban đầu site tặng là 100 rub. Tính sơ sơ mỗi ngày thu về 1 rub. Nếu bạn muốn đầu tư thì bạn nên chia nhỏ số vốn của bạn ra. Cụ thể 100k kia mình chia nhỏ thành 5 phần mỗi site kiểu như này đầu tư vào 20k thôi. Chủ yếu là để chúng ta học cách đầu tư. Chia sẻ với các bạn 1 vài kinh nghiệm để nhận diện site có nên đầu tư hay không:
  • Nếu site yêu cầu bạn hoặc cấp dưới của bạn phải nạp tiền mới cho rút, thì bạn phải hiểu là nếu ngừng nạp tiền thì ngừng rút => không mời được ai nạp tiền thì đừng chơi.​
  • Tên miền: cái đường link cũng đóng góp 1 phần vô cùng quan trọng. Nếu site đầu tư tên miền xịn thì khả năng scam sẽ lâu hơn những site khác. Mấy site đuôi me, pro, gg,... thì scam chắc cú luôn chỉ chơi free thôi chứ ko nạp tiền nha.​
  • Lãi suất lớn thì rủi ro lớn. Quà tặng nhiều thì scam nhanh.​
  • Không bỏ trứng chung 1 giỏ.​
Bấy nhiêu đó cũng đủ để các bạn tự vọc vạch đầu tư rồi. Đồng ý là bài học nào cũng phải trả giá nhưng đối với đầu tư cái giá của nó rất lớn, nên chúng ta phải cẩn trọng. Chúc các bạn sáng suốt.​

Last edited:
Site này nó sang vòng 2 km 1000% rồi. Giờ đầu tư vào chỉ có đứt thôi :D

Site này nó sang vòng 2 km 1000% rồi. Giờ đầu tư vào chỉ có đứt thôi :D
Hôm qua mình rút tiền bth rồi mới viết bài. Hồi sáng mình vào site thấy có mùi scam để mình edit lại cho anh em đỡ mất thời gian

nếu có 100k tớ gửi vào Binance gửi saving lock tháng kiếm 13 củ cho an toàn. Vì tớ cũng ko biết trade, cũng không có năng khiếu đầu tư :)))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom