Vốn 50 triệu nên đầu tư mua coin gì?

mình thì hồi xưa nghèo ko có vốn nên theo stellar ( XLM ) đến giờ cũng kiếm kha khá, mới đây lúc stellar 1XML = 0,07$ có mua vào 50,000XML, giờ gấp đôi trong 1 tuần 1XML=0,16$, hên vãi các bác ạ, sell ra 25,000 cũng còn lãi được mấy củ còn 25 đợi lên tiếp rồi sell, nếu ko lên mà giảm thì e lại mua vào 25,000 nữa, nên đường nào e cũng chiến được các bác ạ, nói thật cũng thích nó giảm để mua vào, dự qua tết XML lên 0,5$, mà nói thật chứ XML năm nào cũng tăng nhiều gấp mấy lần giảm
Giờ lên 0.6$ rồi.Mua lúc bỏ vốn 3,500$,giờ đã được 30,000$

giờ mọi coin đều x lần rồi các bác. Hoang mang vẫn chưa hold được con nào ra hồn cả? toàn xả với mua lại

XRP đi pác ơi :D

giờ mọi coin đều x lần rồi các bác. Hoang mang vẫn chưa hold được con nào ra hồn cả? toàn xả với mua lại

đã ôm rồi thì đừng có theo dõi nữa. đi làm việc khác kiếm tiền sống hằng ngày . tháng coi lần tới cuối năm chốt . thấy x2 cái bán . thấy dow cái xả thì long bong lắm . giờ ôm DOGECOIN xem . Cuối năm lên 1 $ . tự tin vào .

Giờ thị trường đang down trend rồi. em nghĩ nếu bác xác định đầu tư dài hạn thì đợi nhé!

đã ôm rồi thì đừng có theo dõi nữa. đi làm việc khác kiếm tiền sống hằng ngày . tháng coi lần tới cuối năm chốt . thấy x2 cái bán . thấy dow cái xả thì long bong lắm . giờ ôm DOGECOIN xem . Cuối năm lên 1 $ . tự tin vào .
ok để ôm ít.

Giờ thị trường đang down trend rồi. em nghĩ nếu bác xác định đầu tư dài hạn thì đợi nhé!
altcoin vẫn uptrend mà ?

doge mà lên đc 1$ thì cả trái đất thành tỉ phú hết rồi :D

như tiêu đề, xin nhờ các cao thủ nên đầu từ coin gì thời điểm hiện tại nhỉ?
Em chỉ ôm coin đợi lên giá rồi bán. Ôm khoảng giữa năm 2018 trở đi mới bán
Xin các cao thu trợ giúp với?
Xin cám ơn và hậu tạ 1 like
Bạn mua 5 coin top đầu coinmakecap ôm về lâu dài kiểu gì sẽ ăn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472