Vốn 50 triệu nên đầu tư mua coin gì?

như tiêu đề, xin nhờ các cao thủ nên đầu từ coin gì thời điểm hiện tại nhỉ?
Em chỉ ôm coin đợi lên giá rồi bán. Ôm khoảng giữa năm 2018 trở đi mới bán
Xin các cao thu trợ giúp với?
Xin cám ơn và hậu tạ 1 like
hoặc muốn an toàn chơi token bên wex.nz

Vào thằng doge đi thấy nó giá rẻ nhất trong các coin biết đâu gặp thời !

Không thì bác mua token bên wex ấy biết đâu x2 trước tết !

chuẩn bác token vô đối hoặc lướt sóng ok! không lo đu đỉnh!
bên cạnh token USD cũng nên làm vài lệnh token btc nhỉ biết đâu chuyện chẳng ngờ !

bên cạnh token USD cũng nên làm vài lệnh token btc nhỉ biết đâu chuyện chẳng ngờ !
Lướt đi bạn đợt sóng ăn 10 sóng 1 ngày là bt nhé thơm ngon bổ rẻ! 1 lệnh 500 usd

Em đang thích thằng iota quá . Ai cho em tí thông tin đc ko ạ
- hoặc ai có bài hướng dẫn chơi wex token ko .e cũng quan tâm

wex token bạn cứ mua rồi để đó thôi! kỳ vọng coin nào thì mua token coin đó! không thì usdet cũng x2! chúc bạn may mắn!

mấy thằng ICO mới ra h mọc lên như nấm vào ICO thì nên cẩn thận kẻo mất tiền ! Tiền của bạn thì tự bạn quyết định đừng nghe ai nói gì cả !

vào bitcoin đi bạn, rút về ví blockchain và để đấy không nghĩ suy gì. 2018 sẽ x2 x3 Chắc cú nhất. Đừng ham mấy cái khác nếu ko có kiến thức đi trade phải trả học phí nhìu lắm đấy

vào bitcoin đi bạn, rút về ví blockchain và để đấy không nghĩ suy gì. 2018 sẽ x2 x3 Chắc cú nhất. Đừng ham mấy cái khác nếu ko có kiến thức đi trade phải trả học phí nhìu lắm đấy

mình thì hồi xưa nghèo ko có vốn nên theo stellar ( XLM ) đến giờ cũng kiếm kha khá, mới đây lúc stellar 1XML = 0,07$ có mua vào 50,000XML, giờ gấp đôi trong 1 tuần 1XML=0,16$, hên vãi các bác ạ, sell ra 25,000 cũng còn lãi được mấy củ còn 25 đợi lên tiếp rồi sell, nếu ko lên mà giảm thì e lại mua vào 25,000 nữa, nên đường nào e cũng chiến được các bác ạ, nói thật cũng thích nó giảm để mua vào, dự qua tết XML lên 0,5$, mà nói thật chứ XML năm nào cũng tăng nhiều gấp mấy lần giảm

em sợ bitcoin giá cao thế này bị nổ lắm. Bác ôm nhiều ko?

hồi đấy 2k ôm xong xả, lên 5k ôm lại xả, 7k ôm lại xả, h lọ mọ ôm lại chỉ có tổng số bitcoin càng ngày càng ít. Nếu xác định tiền rảnh rỗi dài lâu thi hãng bỏ vào. chứ All in vào nó xuống bất chợt tinh thần dao động sợ mất cả bán quách hết nó lại lên. Mình bị như vậy 3 lần 3 mốc đấy.

mình thì hồi xưa nghèo ko có vốn nên theo stellar ( XLM ) đến giờ cũng kiếm kha khá, mới đây lúc stellar 1XML = 0,07$ có mua vào 50,000XML, giờ gấp đôi trong 1 tuần 1XML=0,16$, hên vãi các bác ạ, sell ra 25,000 cũng còn lãi được mấy củ còn 25 đợi lên tiếp rồi sell, nếu ko lên mà giảm thì e lại mua vào 25,000 nữa, nên đường nào e cũng chiến được các bác ạ, nói thật cũng thích nó giảm để mua vào, dự qua tết XML lên 0,5$, mà nói thật chứ XML năm nào cũng tăng nhiều gấp mấy lần giảm

Đầu tư là xem % nó tăng trưởng ấy. dù ít tiền vẫn mua đc bitcoin mà bác. Cái nào vững bền tăng trưởng thì nên chơi. Các bác chơi Alt coin thanh khoản nó thấp, dễ bị pump dump thao túng giá. Không vững vàng nhảy ra nhảy vào các bác sẽ đổ máu..... và các bác cứ để ý tiền lời trong đầu tư altcoin khi nào cũng được chốt và quy về BTC cả. Ko ai giữ altcoin lâu dài. Altcoin phải bán lúc cao mua khi thấp cần có sự đầu tư thời gian mới ăn đc ngon còn ko rành rọt gì cứ bitcoin chắc cú.

bitcoin nó nổ mấy lần nhưng nó hồi nhanh vãi ra. Còn altcoin nó nổ là xác định đau thương nhé bác. Nhiều người chơi altcoin xong vào trade rồi lướt sóng margin các kiểu. Sấp mặt hết bác ạ. Tất cả các sàn đều có chiêu trò để ăn thịt trader hết. Chỉ HODL mới chiến thắng về sau.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,600
170,699
Latest member
longvuhitclub
Back
Top Bottom