Vốn 20$ giao dịch lãi 1 ngày không dưới 5$ với tùy chọn nhị phân

Status
Not open for further replies.
của mình bị mờ nút rút tiền rồi, kêu phải chụp bang lái , hóa đơn ngân hang gì là sao nhỉ? ai beet chỉ giáo dùm.hi newbi

Các bác cho em hỏi, khi đang đặt lệnh rút tiền thì có chiến đc tiếp ko, nếu chiến thì có ảnh hưởng j`` ah.

Các bác cho em hỏi, khi đang đặt lệnh rút tiền thì có chiến đc tiếp ko, nếu chiến thì có ảnh hưởng j`` ah.

Có bạn nha, ví dụ: bạn có 100$ trong tài khoản, bạn đặt lệnh rút 50$ , thì bạn giao dịch làm sao để có 50$ trong tài khoản để họ chuyển tiền cho bạn, nếu mà thua xuống dưới 50$ thì lệnh rút tiền trước đó không thực hiện được vì không đủ số tiền yêu cầu.

Thường đặt lệnh rút tiền thì chưa bị trừ vào tài khoản giao dịch ngay, mà sau khi họ xử lý và chuyển tiền cho bạn thành công khi đó tài khoản giao dịch của bạn mới bị trừ tiền.

tk của mình bị bên đó báo là vô hiệu hóa là sao nhỉ? xóa luôn tài khoản thực rồi thớt ơi :(((((((((((((((((((((((

Bạn nạp rút cùng ví không, ví đó có nạp cho nhiều tài khoản không?, đó là chính sách chống rửa tiền đó,

Pro .có chơi tiếp nếu thua thì nghỉ đợi nó bay. Song thì đẹp vào chơi tiếp.e dính vụ đó mấy lần rồi thua đau lắm.sang giờ thua cả hơn trăm rồi giờ tiền còn đủ lệnh rút mà ko .dam chơi tiếp.so chét giống hôm .vo mòn.

Chào Các Bạn
Mình có 1 cách chơi an toàn nhất.Nhưng trước tiên thì đó là các bạn phải đặt ra mục tiêu cho mình và không được tham. các cụ bảo rằng tham thì thâm quả không có sai, các bạn đang trong diễn đàn này và đã tham gia vào cuộc chơi này có không dưới 60% cháy tài khoản mình dám chắc 90% là như vậy nên mình khuyên các bạn chơi theo lối chơi an toàn với vốn chỉ 10$ và mục tiêu 1 ngày kiếm 10$ khi đó lãi xuất là 100% cộng thêm 1 chút may mắn nữa. nếu 1 ngày các bạn kiếm về 10$ thì 1 tháng các bạn có 300$ quy đổi ra tiền việt thì quả là không nhỏ phải không nào. vì nó là tiền ảo nên các bạn phang rất mạnh tay và dẫn đến cháy tài khoản nhưng quy ra tiền Việt thì nó là 1 con số rất lớn. Thôi mình vào thẳng vấn đề và lối chơi an toàn như sau để các bạn tham khảo và nhé! Cụ thể lối chơi mình làm 1 video để các bạn tiện theo dõi. Ai có lối chơi hay hơn thì post lên để anh em cùng tham khảo nhé!

Pro .có chơi tiếp nếu thua thì nghỉ đợi nó bay. Song thì đẹp vào chơi tiếp.e dính vụ đó mấy lần rồi thua đau lắm.sang giờ thua cả hơn trăm rồi giờ tiền còn đủ lệnh rút mà ko .dam chơi tiếp.so chét giống hôm .vo mòn.

Nên nhớ không được tham lamnóng vội

Chào Các Bạn
Mình có 1 cách chơi an toàn nhất.Nhưng trước tiên thì đó là các bạn phải đặt ra mục tiêu cho mình và không được tham. các cụ bảo rằng tham thì thâm quả không có sai, các bạn đang trong diễn đàn này và đã tham gia vào cuộc chơi này có không dưới 60% cháy tài khoản mình dám chắc 90% là như vậy nên mình khuyên các bạn chơi theo lối chơi an toàn với vốn chỉ 10$ và mục tiêu 1 ngày kiếm 10$ khi đó lãi xuất là 100% cộng thêm 1 chút may mắn nữa. nếu 1 ngày các bạn kiếm về 10$ thì 1 tháng các bạn có 300$ quy đổi ra tiền việt thì quả là không nhỏ phải không nào. vì nó là tiền ảo nên các bạn phang rất mạnh tay và dẫn đến cháy tài khoản nhưng quy ra tiền Việt thì nó là 1 con số rất lớn. Thôi mình vào thẳng vấn đề và lối chơi an toàn như sau để các bạn tham khảo và nhé! Cụ thể lối chơi mình làm 1 video để các bạn tiện theo dõi. Ai có lối chơi hay hơn thì post lên để anh em cùng tham khảo nhé!

Bạn nên tạo topic vốn 10$. bảo đãm lãi 10$ mỗi ngày...;) Không có may mắn nhiều đâu, theo mình hiểu thì cái này liên quan nhiều về statistics. Nhưng cũng có thể theo với 1 điều kiện là nếu thua 5$ trong ngày thì dừng lại, chứ đừng cố mà đánh cho đạt đủ mục tiêu 10$ 1 ngày mới ngừng, còn không thì cũng sẽ có ngày thua toàn bộ những gì thắng duoc thôi...;) 1 chút ý kiến riêng!

Last edited:
Đúng rồi bạn nên mình mới nói nên đặt ra mục tiêu mỗi ngày và đặt dưới 1$ xem chỗ % lợi nhuận cao nhất thì quất mức đó nhé. đảm bảo sẽ thành công. kinh nghiệm suýt cháy tk vì tham của mình hii

Với mức 0.77 thì các bạn phại thua liên tiếp 13 lần mới hết vốn 10$. cuộc chơi có ăn có thua bạn hãy phán đoán thật tốt nhé! với mức cược như thế thì hao tổn với tâm lý ko đáng kể nên rất tự tin phán đoán

Với mức 0.77 thì các bạn phại thua liên tiếp 13 lần mới hết vốn 10$. cuộc chơi có ăn có thua bạn hãy phán đoán thật tốt nhé! với mức cược như thế thì hao tổn với tâm lý ko đáng kể nên rất tự tin phán đoán
lòng tham của con người mà bác :). ai chả muốn ăn hơn và hơn nữa :)

@offermmo123 Cuôi tháng bác show cái point aff bên sàn cho ae xem tình hình ae ref cho bác tổng thua thắng sao nhé :)

Không may bác ý có ref nào pro win nhiều quá thì lại ko đc xu hoa hồng nào thì đau nhỉ :D

Mình post trên bài viêt của bác kia chứ ko hề câu Reef nhé! đó là ý kiến của mình thôi còn chuyện đầu tư hay làm gì là quyền của các bạn nha. tiền trong tay của các bạn là của bạn. tiền ra khỏi tay bạn chưa chắc đã là của bạn. mình thua nhiều rồi nên thấy cách 0.77 của mình là hợp với mình nhất. mình post lên chỉ để các bạn tham khảo thôi đừng có mỉa mai nhau như thế chứ

Mình post trên bài viêt của bác kia chứ ko hề câu Reef nhé! đó là ý kiến của mình thôi còn chuyện đầu tư hay làm gì là quyền của các bạn nha. tiền trong tay của các bạn là của bạn. tiền ra khỏi tay bạn chưa chắc đã là của bạn. mình thua nhiều rồi nên thấy cách 0.77 của mình là hợp với mình nhất. mình post lên chỉ để các bạn tham khảo thôi đừng có mỉa mai nhau như thế chứ
Vâng các pro.em còn lệnh 100$ma ko thấy tâm hơi.vai thật . mấy lệnh nhỏ trả mà lệnh lớn im áng wá.e chẳng biết sao.bua đẹp 20 .ăn lên 180.tham cháy khét . mấy ngày vãi thật.dung tham thì thâm.ngoi lâu mù hết lối.

Bác thế nào chứ mình đặt lệnh lúc 12h hơn mà tới 4h là có rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week