Vốn 20$ giao dịch lãi 1 ngày không dưới 5$ với tùy chọn nhị phân

Status
Not open for further replies.
chơi demo thì lúc đặt lệnh vài ba k cũng không ảnh hưởng đến market nên mới dễ ăn thôi. Còn trade thật lúc mình đặt lệnh market nó cũng đã thay đổi rồi.

chơi demo thì lúc đặt lệnh vài ba k cũng không ảnh hưởng đến market nên mới dễ ăn thôi. Còn trade thật lúc mình đặt lệnh market nó cũng đã thay đổi rồi.

Bạn thử lập thêm 2 tài khoản ảo nữa, xong đăng nhập vào 1 tài khoản ảo fifox, 1 tài khoản ảo chorme, 1 coc coc là tài khoản thực,
xong thu nhỏ 3 trình duyệt lại so sánh xem market ảo và thật có khác không?

Tại sao demo lại lãi , mà trade thực lại lỗ?, bạn cũng phải biết chứ, tại vì, demo bạn xài tiền chùa không phải của mình, còn tài khoản thực là tiền của bạn, giao dịch bị tâm lý.lỗ thì đổ cho sàn hài vãi

Xem 3 trình duyệt:
bandicam 2016-11-27 13-24-50-678.jpg

Bểu đồ trên bạn thấy 1 tháng hay 30 tháng cái đầu tiền và cái cuối đó là do trình duyệt dịch sai, đó là 10 phút và 30 phút

Các bạn ơi cho mình hỏi tí, con spread đó chỉ số nó thay đổi dựa vào cái gì vậy ạ ?

Mua lúc nào cũng được, nhưng cũng phải cẩn thận, nhất là những lúc tin lớn thì đừng nên vào, chứ không thì bao nhiêu tiền cũng hết, không khác gì đốt tiền. Cần có chiến lược rõ ràng..,)
Tin lớn là sao .wá đẹp 30pm . chơi thừa sạch

cảm ơn bác chia sẻ rất hữu ích

Các bạn ơi cho mình hỏi tí, con spread đó chỉ số nó thay đổi dựa vào cái gì vậy ạ ?
hình như là sàn tự cho :oops: mình thấy câu hỏi này 2 3 lần mà ko thấy trả lời

ngày đầu dep 20$ đã thử qua cách chơi chạm với không chạm,2 kiểu này win nhanh mà cháy túi cũng nhanh
quay về với cách spreads với 20 điểm cắt lỗ là ít rủi ro nhất,hơi mất thời gian ngồi canh chút thôi :D

Spead có nhiều sàn để cố định còn nhiều sàn thay đổi theo tỷ giá mua vào bán ra của các ngân hàng trên thế giới bạn nhé.

hình như là sàn tự cho :oops: mình thấy câu hỏi này 2 3 lần mà ko thấy trả lời

Ừ cậu, tớ hỏi mấy lần rồi mà không ai trả lời cả. Nếu vậy thì sàn luôn win :D.
Như vậy cũng được, vì mình ăn miếng bánh vụn của nó thải ra cũng được.

ngày đầu dep 20$ đã thử qua cách chơi chạm với không chạm,2 kiểu này win nhanh mà cháy túi cũng nhanh
quay về với cách spreads với 20 điểm cắt lỗ là ít rủi ro nhất,hơi mất thời gian ngồi canh chút thôi :D
lỡ đặt một lệnh lệch với xu hướng là ngồi đợi mấy tiếng luôn nó mới xanh trở lại, hoặc là chịu lỗ vài $ lun :">

cái này chơi sao? có chắc wwin 100% ko hay là hên xui nữa

chắc bác ấy chơi tài khoản demo :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

dep 5$ chơi thử toàn thấy âm ko lo quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member