Ask Vốn 10 triệu làm gì để có thu nhập mỗi ngày 500K chỉ 30 phút ?

Với số vốn 10M, theo mình bạn nên dùng số tiền đó học lấy một kỹ năng, nghề gì đó phù hợp với bạn :popo_beauty:

Đầu tư kiến thức cho bản thân trước nhé!!!

Thông qua tiêu đề, câu hỏi thì bài viết dưới đây có lẽ giúp ích nhiều cho bạn. Bạn tham khảo nhé 👇

thay thớt hỏi tiếp, xin cho biết học nghề nào, kỹ năng nào ... để nửa tiếng được nửa triệu VNĐ vậy!? :popo_misdoubt::popo_misdoubt::popo_misdoubt:

Upvote 0
Chào @cunninger !!!

Ý mình:
Chủ topic là NEWBIE thì nên dùng vốn 10M đi học hoặc tự học một kỹ năng nào đó phù hợp, đầu tư kiến thức cho bản thân trước…. Khi có kiến thức, sau đó là thực tiễn công việc thì bạn ấy tự khắc có câu trả lời cho câu hỏi trên.

@luongduyen cố gắng nha ✊✊✊

Tham khảo bài viết hay, cơ bản và khá đầy đủ mà bqt dành cho newbie và all mn nhé @luongduyen. Đọc, nghiên cứu và thử làm đi nhé! Phù hợp, yêu thích, đam mê với công việc nào thì chiến thôiiiii 👇🏻👇🏻👇🏻👇🏻

Upvote 0
Đừng nói 500, 50 triệu cũng có nhé, mua usdt vào long sọt x100 nhé, ko cần 1 ngày đâu, tầm vài phút có kết quả luôn

Upvote 0
Bỏ 10m tìm nghề thích hợp trên mmo bác. Khi nào hết 10m thì sẽ nghĩ ra cách 500k 1 ngày với vốn 0 đồng :)

Upvote 1
đến lúc nghĩ ra cách thì hết vốn :confused:
Lúc đó sẽ nghĩ ra cách với vốn 0đ bác.
Sau có vốn lại sẽ có exp nữa thì tuỳ vào mỗi người.

Upvote 0
tôi đã tìm được cho thớt câu trả lời rồi đây!! :popo_smile: :popo_smile: :popo_smile:

trên fb, tiktok ... có tuyển phi công cho máy bay và yêu cầu cọc trước từ 3 - 6 triệu (vốn 10t dư rồi) dỹ nhiên nửa giờ được nửa triệu là hoàn toàn có thể!? :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Upvote 0
hỏi câu nào khó khó hơn đi. chứ câu này dễ quá ko biết trả lời :popo_big_smile:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week