New Voice penpal- Chỉ cần gửi tin nhắn thoại (1s-5s) là có tiền-đã có bằng chứng

Cutephomaique

Junior
Reactions
71
MR
0.255
Giới thiệu về ứng dụng Voice penpal
Voice penpal là nền tảng kết bạn mới, thực hành ngôn ngữ với người bản xứ. Đây là ứng dụng trò chuyện thoại cho phép bạn kết nối với hàng trăm người bạn cùng chí hướng. App giới thiệu là vậy, và tất nhiên các bạn ở đây cũng có cùng chí hướng với mình là kiếm tiền =)))

Đối với mỗi tin nhắn bạn nhận được từ người kia kèm đá quý "GEM" bạn sẽ được 0.01$ vào số dư, và 0.1$ khi nhận voice từ người voice ngẫu nhiên là người dùng mới.

Đăng ký nếu chưa có
App có trên IOS và ANDROID: Nếu chưa có các bạn có thể tải app tại đây: https://cc.cc/crazylady
BẤM VÀO LINK-BẤM VÀO NÚT MÀU HỒNG LÀ TẢI APP VỀ

Đăng ký đơn giản, chỉ cần đặt nickname, chọn giới tính và tải ảnh đại diện bất kỳ. Không cần tiết lộ danh tính.
Sau khi tải và đăng ký xong, BẤM LẠI LINK TRÊN gửi tin nhắn thoại 1-2s cho mình, mình sẽ gửi lại và bạn nhận ngay 0.05$ cho 5 tin nhắn đầu.

Nguyên tắc khi sent voice:
Phải có âm thanh, tránh hệ thống nhận diện spam.
Có thể nói, hát linh tinh hay bật nhạc gì đó.

Rút tiền:
Rút tiền về PAYPAL khi đủ 3$, thời gian duyệt trong 5 ngày. (mình rút thực tế là sau 2 ngày là về)

Tham gia group

Bằng chứng rút tiền của mình
Trừ phí hơi cao, nên m.n nên dồn nhiều tiền rồi rút nha.

Last edited:
2 ngời gọi cho nhau qua app hay sao bạn?

2 ngời gọi cho nhau qua app hay sao bạn?
Này là app: gửi tin nhắn thoại 1-2s qua lại thôi, không cần nói gì đâu. chỉ cần nói chéo là bên kia hiểu.
có nhóm chéo với nhau.
gửi tin nhắn kèm gem thì bên kia sẽ được tiền, 2 bên chéo trao đổi qua lại. làm siêu nhanh luôn.

Mình cũng thấy là
✅ tặng gem
nhưng ko biết là gem này có tác dụng j?
gem là đá quý- 2 bên gửi tin nhắn kèm gem thì bên kia có tiền. cứ 1 tin 1-2s là 0.01$. làm rất là nhàn. đây phải nói là con app kiếm tiền free siêu ngon luôn.

Này là app: gửi tin nhắn thoại 1-2s qua lại thôi, không cần nói gì đâu. chỉ cần nói chéo là bên kia hiểu.
có nhóm chéo với nhau.
gửi tin nhắn kèm gem thì bên kia sẽ được tiền, 2 bên chéo trao đổi qua lại. làm siêu nhanh luôn.
nhóm nào vậy a

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,816
Latest member
cakhiatvmdt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back