Request Với số vốn từ 50-100 triệu nên kinh doanh gì?

ltphong

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Như tiêu đề các bạn cho mình ý kiến nhé, kinh doanh ở đây có thể là trong hoặc ngoài mmo, mình ưu tiên ngoài mmo. Vì mình đã bị scam khá nhiều lần trên mmo này rồi nên cũng sợ. Mình đang rất cần một ý tưởng tốt từ các bạn, cảm ơn rất nhiều!

bán *** điện thoại bạn nhé!

Upvote 0
bạn nên vào các diễn đàn kinh doanh làm giàu
chứ vào diễn đàn mmo mà hỏi về vấn đề ngoài mmo thì có lẽ ít được các tư vấn đúng đắn

Upvote 0
bạn nên vào các diễn đàn kinh doanh làm giàu
chứ vào diễn đàn mmo mà hỏi về vấn đề ngoài mmo thì có lẽ ít được các tư vấn đúng đắn
Cảm ơn bạn, mình đã từng tham khảo trên các diễn đàn này rồi những ý tưởng trùng lặp rất nhiều nên mình muốn tìm thêm những ý tưởng mới. Chỉ cần các bạn đã từng nghĩ tới và thấy có tính khả thi thì chia sẻ giúp mình nhé!

Upvote 0
Bán bánh mì...

Upvote 0
Upvote 0
đi bộ quanh thành phố, ngắm nhìn và suy nghĩ.
Cần thì trà đá, đập đá... sẽ thấy ý tưởng
Đương nhiên là mình vẫn phải suy nghĩ tìm hướng đi chứ bạn, trước mình đã từng kinh doanh sim 3g và giới thiệu chia hoa hồng lắp truyền hình vệ tinh trong lúc 2 cái này con đang hot để kiếm thêm thu nhập. Mong những đóng góp tiếp theo của các bạn.

Upvote 0
Như tiêu đề các bạn cho mình ý kiến nhé, kinh doanh ở đây có thể là trong hoặc ngoài mmo, mình ưu tiên ngoài mmo. Vì mình đã bị scam khá nhiều lần trên mmo này rồi nên cũng sợ. Mình đang rất cần một ý tưởng tốt từ các bạn, cảm ơn rất nhiều!
Inbox mình nhé bác...

Upvote 0
mua ngay 30m rik của mình tất tay lên 60m, tất tay cái nữa 120, tất tay phát nữa 240m kaka quá đẹpt rai làm cái nữa gần 5 lit

Upvote 0
vote mở quán đồ nướng, buffet 99k, nếu chỗ bạn đông người, có khu ăn uống, chưa có quán nướng mở ra ngon, mà 100m k đủ

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,705
Latest member
thanhfx
Back
Top Bottom