New vòi đào Dogecoin miễn phí với Loyalty bonus lên đến 100%

batnhao

Newbie
Reactions
1
MR
0.203
vòi này trước kia chỉ đào Dogecoin thôi, giờ bổ sung thêm trên mười loại coins đào mỗi 5 phút, riêng Dogecoin vẫn như cũ có thêm phần loyalty bonus lên đến 100% (mỗi ngày +1% thưởng đến đủ 100%) . Điều kiện là phải có tài khoản faucetpay kết nối để rút coin về faucetpay nhak các bạn, đường link bên dưới :
chú ý coins không rút về faucetpay hàng ngày như trước đây nữa, giờ nó quy định thường là 7 -10 ngày thành toán 1 lần kèm thông báo trên vòi cho chúng ta biết, xem hình bên dưới nhak các bạn :

hình 1 vòi Dogecoin của mình đã đủ 100% loyalty bonus, kèm theo thông báo thanh toán đợt này của mình, còn chỗ Account Balance các bạn click vào để theo dõi số lượng của các coins mà mình đã đào như hình 2 và hình 3 nhak các bạn.

Attachments

229.5 KB · Views: 37
    207.9 KB · Views: 37
    196.3 KB · Views: 37

ANHautobot

Senior
Solutions
1
Reactions
370
MR
3.818
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
vòi này trước kia chỉ đào Dogecoin thôi, giờ bổ sung thêm trên mười loại coins đào mỗi 5 phút, riêng Dogecoin vẫn như cũ có thêm phần loyalty bonus lên đến 100% (mỗi ngày +1% thưởng đến đủ 100%) . Điều kiện là phải có tài khoản faucetpay kết nối để rút coin về faucetpay nhak các bạn, đường link bên dưới :
chú ý coins không rút về faucetpay hàng ngày như trước đây nữa, giờ nó quy định thường là 7 -10 ngày thành toán 1 lần kèm thông báo trên vòi cho chúng ta biết, xem hình bên dưới nhak các bạn :

hình 1 vòi Dogecoin của mình đã đủ 100% loyalty bonus, kèm theo thông báo thanh toán đợt này của mình, còn chỗ Account Balance các bạn click vào để theo dõi số lượng của các coins mà mình đã đào như hình 2 và hình 3 nhak các bạn.
Trang này nếu để tối ưu với số acc của m thì m sẽ claim 10 phút 1 lần.
Nhưng bạn bảo giờ nó ko pay ngay lập tức thì dễ ra đảo quá :) do m chạy tool.

Nhưng bạn bảo giờ nó ko pay ngay lập tức thì dễ ra đảo quá :) do m c

Nhưng bạn bảo giờ nó ko pay ngay lập tức thì dễ ra đảo quá :) do m chạy tool.
chạy tool là sao bạn, chạy bằng app trên chplay hảk? có trả phí không?

cái đào này có rút bán được không bác,
coins rút về faucetpay (sàn trung gian chỉ giao dịch coin điện tử chứ không có giao dịch tiền pháp định), muốn bán thì chuyển coin từ faucetpay về các sàn giao dịch có hỗ trợ giao dịch iền pháp định cụ thể như remitano, binance....Việt Nam thì nên chơi remitano có đội ngũ team hỗ trợ tiếng Việt, giá trị giao dịch từ vài chục ngàn vnđ trở lên là mua bán được rồi

gaodenvang

Hero
Reactions
347
MR
0.364
coins rút về faucetpay (sàn trung gian chỉ giao dịch coin điện tử chứ không có giao dịch tiền pháp định), muốn bán thì chuyển coin từ faucetpay về các sàn giao dịch có hỗ trợ giao dịch iền pháp định cụ thể như remitano, binance....Việt Nam thì nên chơi remitano có đội ngũ team hỗ trợ tiếng Việt, giá trị giao dịch từ vài chục ngàn vnđ trở lên là mua bán được rồi
cái này click tay chắc chơi cho vui thôi chứ dc nhiu đâu bác ha

cái này click tay chắc chơi cho vui thôi chứ dc nhiu đâu bác ha
Với các trang faucet, nếu mà chơi tay thì có thể nói "thu nhập" không đáng kể (m chỉ nói faucet thôi chứ không nói mấy cái offer trong mấy trang faucet). Nên mảng faucet này thì gần như phải có tool thì mới la liếm được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,728
177,290
Latest member
onbetnewcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week