Matrix Với 2tr ,có quá ít để khởi nghiệp ?

Status
Not open for further replies.
chơi PPD tiền nhiều nhất tốn 1 năm là tìm mấy forum có lượng down khủng nếu bạn kiếm đc sơm thì kiếm sớm thôi

Đầu tiên cho em gửi lời chào và lời chúc sức khỏe tới tất cả các bác :D

Chả là em có tầm 2tr tiền vốn trong tay ,việc muốn mua 1 món đồ hay tự khao 1 bữa thì hết sạch được ngay -điều mà em ko muốn 1 tí nào
Bây h cũng lớn ,ko muốn tiêu xài phung phí nữa, mà em định bụng với 2tr này sẽ đầu tư 1 cái gì đấy để kiếm thêm ,đẻ ra tiền ,liệu có quá sức ko nhỉ o_O

Bỏ chút công tìm tòi thì em quyết định khởi đầu bằng thế giới mạng và diễn đàn MMO4ME là nơi em muốn học hỏi kinh nghiệm cũng như nghe lời tư vấn của các bác đi trước ạ

Vậy nếu là các bác ,cầm 2 tr trong tay có khả thi để làm 1 cái gì đó, các bác sẽ làm gì với số tiền đó , đầu tư cho cái gì ,liệu có thể bày cho em vài ý tưởng

Rất cảm ơn các bác ạ :D
Nếu có thời gian mình khuyên bạn đi them con đường Blogger

mới tham gia mmo đc tầm 3-4 tháng .k có tý vồn nào :D
giờ cũng kiếm đc khá . khuyên bạn nên làm offer

Cảm ơn về lời khuyên của các bác ,cho em hỏi thêm tí về offer là:
-Newbie kiểu em mới bắt đầu thì 1 ngày ngồi khoảng bao nhiêu tiếng ạ
-Máy có cần bật 24/24 ? liệu đang làm mà nó sập nguồn 1 phát có sao ko ạ ? o_O

Cảm ơn về lời khuyên của các bác ,cho em hỏi thêm tí về offer là:
-Newbie kiểu em mới bắt đầu thì 1 ngày ngồi khoảng bao nhiêu tiếng ạ
-Máy có cần bật 24/24 ? liệu đang làm mà nó sập nguồn 1 phát có sao ko ạ ? o_O
offer thì phải cần sư phụ pro thì mới có thể giúp dc cho cậu dc. Mà sư phụ pro thì thường thường họ hok có tuyển newbie :D :D
Mà trúng phải sư phụ k pro thì cậu làm cho mờ mắt mà chẳng dc gì? Lúc trước mjk mới tham gia MMO chẳng may gặp ngay 2 sư phụ HD mjk làm trực tiếp mjk khoái chí lắm cày ngày cày đêm cày mà mắt muốn cận luôn mà vẫn chẳng có xu nào mà còn mất tiền mua sock nữa chứ nhọ vl :D
Về sau vào diễn đàn tham gia dần dần giờ thì cũng hiểu biết dc chút chút gọi là ...... :)

mình đã bắt đầu với 2 bàn tay trắng :D

offer thì phải cần sư phụ pro thì mới có thể giúp dc cho cậu dc. Mà sư phụ pro thì thường thường họ hok có tuyển newbie :D :D
Mà trúng phải sư phụ k pro thì cậu làm cho mờ mắt mà chẳng dc gì? Lúc trước mjk mới tham gia MMO chẳng may gặp ngay 2 sư phụ HD mjk làm trực tiếp mjk khoái chí lắm cày ngày cày đêm cày mà mắt muốn cận luôn mà vẫn chẳng có xu nào mà còn mất tiền mua sock nữa chứ nhọ vl :D
Về sau vào diễn đàn tham gia dần dần giờ thì cũng hiểu biết dc chút chút gọi là ...... :)

Dạ,cảm ơn bác đã chia sẻ nhưng đó đâu phải câu hỏi chính của em :p

anh em cho hỏi nếu offer mak ko có tầm 4 5 tiếng làm 1 ngày thì ko nên nghĩ tới phải ko ak

Mua 1 acc azure BH 1 tháng của rockeralone kiểu gì cũng nên nghiệp lớn =))

Mình chỉ mới vào MMO thôi ! Nhưng tháng đầu tiên mình kiếm dc 40tr !
Có giao dịch với Bác Vũ thu amz :)
e cũng làm amz mà đói tợn bác YH ib cho e tí exp đi

Chào các bạn! Topic bắt đầu đi quá xa vào các vấn đề khác. Không còn trọng tâm về việc trả lời câu hỏi của chủ topic. Mình Close để tránh Spam!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,298
170,426
Latest member
zzbaozoz

Most viewed of week

Most viewed of week