Matrix Với 2tr ,có quá ít để khởi nghiệp ?

Status
Not open for further replies.
mà có mở site. thì nhớ cho kĩ là pm tui chỉ cho code ngon nhất mà rẽ, đừng có ngu mà lao vào mua code vớ vẫn . thấy thằng nào bán code giá 1trieu7 thì né nó ra. k tiện ns tên ^^. nó lừa nhiu người r cẩn thận nhé
Ổ ôi bác nhiệt tình quá , bây h thì em cũng chỉ lên kế hoạch thôi , bao h bắt tay thực hiện sẽ nhờ bác tư vấn ợ ;)

Ều,

theo thánh hóa ra em thừa cơ à :D
thừa mạnh chứ thím. thím có thể giảm tiền bù khú bạn bè thay vào đó tăng tiền n2. qua đêm chẳng hạn

5$ cũng làm nên chuyện nếu cậu chịu khó tìm hiểu, tìm hiểu càng nhiều thi số $ cậu bỏ ra càng ít và ngược lại
p/s một số kinh nguyệt thôi ko đúng mong a/e đừng ném đá :D

2 tr 1tr ăn chơi bét nhè nhậu nhẹt bù khú bạn bè. 300k dẫn gấu đi ăn xong vô nhà nghỉ. đổ xăng 50k còn 650k mua sock phang off or android là ấm

Mình vừa thử , nhậu nhẹt xong vừa hết 1tr , gọi gấu bảo đi nhà nghỉ bị gấu tát cho mẻ răng , thế là 1tr còn lại đi đến nha khoa là vừa hết . Nhọ quá , ai chỉ mình cách khởi nghiệp từ 2 bàn tay trắng đây :D

mà có mở site. thì nhớ cho kĩ là pm tui chỉ cho code ngon nhất mà rẽ, đừng có ngu mà lao vào mua code vớ vẫn . thấy thằng nào bán code giá 1trieu7 thì né nó ra. k tiện ns tên ^^. nó lừa nhiu người r cẩn thận nhé
chỉ mình với

Mình vào MMO cũng 2 bàn tay trắng nè, làm web xong đặt quảng cáo đi, mấy cái kia thì mình chưa tìm hiểu nhiều lắm :D

:p mình vào MMO có xu nào đâu :cool: nhờ chém gió 4rum nên mới học hỏi dc kinh nghiệm r kiếm sư phụ :D h vẫn còn đói há há
:rolleyes: đặt cái tên nick cũng đã thấy hãm tài vl ra rồi , lớp phò é vơ ngu =)) thì làm sao khá dc,đổi tên duongkhang đi ta chiếu cố cho 1 chỗ mà ăn xin qua ngày :oops:

mình từ 2 bàn tay trắng. cố lên nào bạn trẻ

Tớ bước vào mmo này từ 2 bàn tay trắng , đầu tiên cái j cũng bỡ ngỡ , cái j cũng mới mẻ , học hỏi và kiên trì . Tớ thì may mắn lên toàn gặp phải chuyện tốt đẹp , lên tớ chỉ giám khuyên thớt phải kiên trì học hỏi , cậu hơn tớ là có 2 triệu trong tay , chúc cậu thành công nhé

2 tr để dành đi , có gì qua đây mình dạy khóa cheat seosprint sống qua ngày , 2$/h thôi chắc đủ ăn sáng vs cf :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,448
169,790
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week