Với 200-300tr nên làm gì?

mua $ hoặc vàng mà trữ đi cậu, thời buổi này ko nên kinh doanh :|

Bỏ 500$ ra 1 tháng kiếm tầm trên dưới 6 triệu :D

thích đầu tư thì theo mình cũng ở đà nẵng quận 3

cho mình hỏi bây giờ nếu mình cầm từ 200-300tr thì có thể làm gì để kiếm thu nhập 5-10tr tháng được không( có nhiều bạn sẽ bảo là làm gì có 200-300tr thì làm như vậy sẽ có thêm 200-300tr nữa)
xin thưa tiền mình bán nhà nên dư ra thôi
vì ko biết post bài vào đâu nên các bạn thông cảm, mình hỏi thật ai cao nhân chỉ giáo giúp nhé ở DN
Hay là thế này ! Nhìn thớt có tiền mà không biết làm gì cũng tội nghiệp ... :(
Bạn chắc chắn bạn có 3 trăm triệu và muốn kiếm mức lương 10 triệu 1 tháng . Mình sẽ chỉ cho bạn 1 cách cực kì đơn giản và hiệu quả đảm bảo bạn nhận được lương 10 triệu 1 tháng .
Đó là đưa tiền cho mình ....
...
Và trong 25 tháng liên tiếp bạn sẽ nhận được 10 triệu ! Còn lại 50 triệu mình giữ giùm cho
Vậy nhé ! Thân ái :p:p

Cho vay 1 triệu 1 ngày ít củng 20 ngàn tiền lãi ông nội . 1 tháng 50 ngàn đến chưa biết khi nào thu vốn đã bị giật mẹ rồi
bố cho vay nóng thì nói làm tó gì, hơn nữa cho vay thế sống ếu thọ đâu :D

bố cho vay nóng thì nói làm tó gì, hơn nữa cho vay thế sống ếu thọ đâu :D
Thọ cái gì mà thọ ... có phải vay cắt cổ đâu . Vay thế là giá trung bình đấy ... họ vay vài ngày họ trả hoặc ~ 10 ngày . Ai ko tiền trả để lâu thì mình bớt .
Bạn có biết cầm đồ 1 tháng 1 triệu sinh ra 50 ngàn.. có giấy tờ rồi không ? Chưa tính đến cầm xe ko giấy nó cao hơn . Cho vay luôn thì chắc 100% phải lãi cao hơn thằng trên ... bạn cho vay 1 tháng 50 ngàn thì đừng hỏi tại sao xui .

Thọ cái gì mà thọ ... có phải vay cắt cổ đâu . Vay thế là giá trung bình đấy ... họ vay vài ngày họ trả hoặc ~ 10 ngày . Ai ko tiền trả để lâu thì mình bớt .
trung cái bẹp chứ bình :eek:
nói thẳng ra vay nặng lãi thôi đừng so mặt bằng chung giá của tiền nóng r tính ra nó rẻ, với lại cho vay kiểu này ko có lính đoài chưa chắc số tiền đã về khi thu đc vốn :)
P/S : Thread nếu thấy dân tình ở đấy ok thì mở PS thử đi ko thì net 3 là Shop quần áo
Khuyên thật đừng đổ số tiền đấy vào MMO nhất là theo mấy thánh tuyển ref :))

trung cái bẹp chứ bình :eek:
nói thẳng ra vay nặng lãi thôi đừng so mặt bằng chung giá của tiền nóng r tính ra nó rẻ, với lại cho vay kiểu này ko có lính đoài chưa chắc số tiền đã về khi thu đc vốn :)
P/S : Thread nếu thấy dân tình ở đấy ok thì mở PS thử đi ko thì net 3 là Shop quần áo
Khuyên thật đừng đổ số tiền đấy vào MMO nhất là theo mấy thánh tuyển ref :))
Bạn có biết cầm đồ 1 tháng 1 triệu sinh ra 50 ngàn.. có giấy tờ rồi không ? Chưa tính đến cầm xe ko giấy nó cao hơn . Cho vay luôn thì chắc 100% phải lãi cao hơn thằng trên ... bạn cho vay 1 tháng 50 ngàn thì đừng hỏi tại sao đến khi nó giật tiền trốn nợ hỏi sao xui.
Chã nhẽ cho vay ko thế chấp lại ngang giá với cầm đồ ???

mở tiệm nét đi.. đầu tư 20 máy là ok rùi. tháng kiếm khoảng 15 chai. trừ hết chi phí điện, internet, nước, hao phí máy móc chắc còn khoảng 7 chai.
Cũng đang như thớt !!! Từng mở net 7 năm :eek: lời thì nhìu nhưng rắc rối nhiều việc phát sinh

cho mình hỏi bây giờ nếu mình cầm từ 200-300tr thì có thể làm gì để kiếm thu nhập 5-10tr tháng được không( có nhiều bạn sẽ bảo là làm gì có 200-300tr thì làm như vậy sẽ có thêm 200-300tr nữa)
vì ko biết post bài vào đâu nên các bạn thông cảm, mình hỏi thật ai cao nhân chỉ giáo giúp nhé ở DN

Đầu tư chứng khoán nhé, 1 năm sau 200 triệu có thể sẽ lên được 600 triệu :)

200 triệu hiện tại có thể múc 40.000 cổ phiếu DRH giá 5.0

1 năm sau DRH lên 12k / 1 cổ --> 40k x 12 = 480 triệu, nếu giỏi lướt sóng và biết dùng marign thì có thể kiếm được 600 củ :)

Đầu tư chứng khoán nhé, 1 năm sau 200 triệu có thể sẽ lên được 600 triệu :)

200 triệu hiện tại có thể múc 40.000 cổ phiếu DRH giá 5.0

1 năm sau DRH lên 12k / 1 cổ --> 40k x 12 = 480 triệu, nếu giỏi lướt sóng và biết dùng marign thì có thể kiếm được 600 củ :)
chưa biết gì về chứng khoán luôn á

xem chữ ký của em, siêu lợi nhuận nhé nếu biết cách :))

Mình đang đầu tư làm web phim. Nếu cậu thích thì làm cùng mình. Vốn chỉ khoảng từ 5 đến 10 triệu thôi cậu ặ. Còn nếu sau này phát triển hơn thì sẽ đầu tư thêm cậu nhé.

Mình dự định mỗi người bỏ ra khoảng 5 triệu. 5 triệu để mua sever và 5 triệu cho cho phí quảng cáo bước đầu.

Còn sever lưu trữ video thì ta có thể dùng dropbox hoặc drive google trước đã. Sau này lớn mạnh rồi tính thêm.

Nói thật ra bạn ko đầu tư cũng đc. Mình cầb là cần người cùng download và upupload phim thôi. Phải tuyển chọn phim hay nên mất nhiều thời gian. Còn phí bạn đóng vào là để cùng có trãh nhiệm phât triển với nhau.

Chứ thật sự 10 hay 20. Thậm chí 100tr mình vẫn đang cố để chơi 1 mình đc.

Nếu bạn thích thì pm mình nhé.

Lưu ý: cách làm của mình ăn đc cả tiền quảng cáo web và youtube nhé. Tất nhiên là sẽ ko có một bộ phim nào đc upupload lên youtube cả.

À quên. Mất thêm 1 triệu tiền đầu tư sever để làm site vệ tinh cho web và cả kênh youtube kèm facebook nữa nhé.

Nếu ai đó thật sự hiểu về mô hình mình đang sdịnh xây dựng thì hãy làm cộng tác viên cho mình và được chia sẻ doanh thu nếu mình làm thành công nhé.

Nếu ai đó thật sự hiểu về mô hình mình đang sdịnh xây dựng thì hãy làm cộng tác viên cho mình và được chia sẻ doanh thu nếu mình làm thành công nhé.
web fim giờ bão cmn hòa rồi làm cũng ko biết ngày tháng năm nào mới có ăn :)

web fim giờ bão cmn hòa rồi làm cũng ko biết ngày tháng năm nào mới có ăn :)
Phim sex có bão cmn hòa ko cậu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back