Với 200-300tr nên làm gì?

thaicongthanh

Senior
Reactions
151
MR
0.054
cho mình hỏi bây giờ nếu mình cầm từ 200-300tr thì có thể làm gì để kiếm thu nhập 5-10tr tháng được không( có nhiều bạn sẽ bảo là làm gì có 200-300tr thì làm như vậy sẽ có thêm 200-300tr nữa)
xin thưa tiền mình bán nhà nên dư ra thôi
vì ko biết post bài vào đâu nên các bạn thông cảm, mình hỏi thật ai cao nhân chỉ giáo giúp nhé ở DN

đầu tư 1 khóa học
offer , aff , youtube , để có công việc ổn định

cùng câu hỏi, cơ mà chưa làm ra 200tr nữa cơ :D

có 200-300 triệu thì đầu tư vào mmo làm gì. Không thì mở 1 cái website ổn ổn đi, vài chục triệu thôi
mở website gì cậu tư vấn rõ hơn dùm mình được không :D mmo thì mình tham gia từ 2012 nhưng mà ít làm lắm

thuê vài cái nhà, sửa sang rồi cho thuê lại
ăn chênh lệch
:)

thuê vài cái nhà, sửa sang rồi cho thuê lại
ăn chênh lệch
:)
mình ở Đà Nẵng người cho thuê nhiều lắm cậu mà khó cho thuê nhà lắm

Gửi hết cho mình đi. Cam đoan sau 1 ngày. 200tr sẽ được gấp 70 lần, Lúc đó sẽ ăn chia 50/50 :D :D :D

Gửi hết cho mình đi. Cam đoan sau 1 ngày. 200tr sẽ được gấp 70 lần, Lúc đó sẽ ăn chia 50/50 :D :D :D
quả này chắc có đi đánh đề chứ làm gì.

lại lô đề hả cậu ko ham thể loại đó

mình ở Đà Nẵng người cho thuê nhiều lắm cậu mà khó cho thuê nhà lắm

mình nói ngắn gọn thôi. Tại cũng đang làm. Website chủ yếu về giải trí nhưng cẩn thận như haivl nhé, làm web bt thôi. Và tiếp theo đầu tư 10 triệu mua 1 cái fanpage :) Con đường thành công không khó :D. Tổng 15 triệu

cho mình hỏi bây giờ nếu mình cầm từ 200-300tr thì có thể làm gì để kiếm thu nhập 5-10tr tháng được không( có nhiều bạn sẽ bảo là làm gì có 200-300tr thì làm như vậy sẽ có thêm 200-300tr nữa)
xin thưa tiền mình bán nhà nên dư ra thôi
vì ko biết post bài vào đâu nên các bạn thông cảm, mình hỏi thật ai cao nhân chỉ giáo giúp nhé ở DN
đóng BH 20tr, rồi làm trung gian với trade PM WMZ :p

mình nói ngắn gọn thôi. Tại cũng đang làm. Website chủ yếu về giải trí nhưng cẩn thận như haivl nhé, làm web bt thôi. Và tiếp theo đầu tư 10 triệu mua 1 cái fanpage :) Con đường thành công không khó :D. Tổng 15 triệu

fanpage 10tr

mở tiệm nét đi.. đầu tư 20 máy là ok rùi. tháng kiếm khoảng 15 chai. trừ hết chi phí điện, internet, nước, hao phí máy móc chắc còn khoảng 7 chai.

mở tiệm nét đi.. đầu tư 20 máy là ok rùi. tháng kiếm khoảng 15 chai. trừ hết chi phí điện, internet, nước, hao phí máy móc chắc còn khoảng 7 chai.
mình cũng đang tính hướng đó khổ nổi nhà trog kiệt gần trường học quá ko cho mở thôi thuê mặt bằng thì ko biêt thế nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom