Với 200-300tr nên làm gì?

mình cũng đang tính hướng đó khổ nổi nhà trog kiệt gần trường học quá ko cho mở thôi thuê mặt bằng thì ko biêt thế nào
tthê mặt bằng thì xác định 50 máy trở lên nhé , có thằng bạn cũng thuê mặt bằng trụ được 6 tháng phải bán cả dàn :rolleyes:

tốt nhất gửi ngân hàng 200tr cứ sau 1 năm lãi 20tr sau đó lại đầu tư mua tut tìm sư phụ hướng dẩn không phải hay hơn ah. còn nếu bác tìm sư phụ thì kiếm ai nhiệt tình ấy nhất là bác @iloveyouforever nói trước là làm off android ngày 10-20$

Đầu tư làm 1 quán nét cấu hình ngon lành. điạ điểm xấu thì đi thuê.
1 - Có tháng 5-10tr.
2 - Mạng khỏe chơi offer, YTB.... cái gì cũng đc ... tùy :D .

mình chỉ cần 1/4 của thới. là kiếm thôi. đang cố gắng cầy từ giờ đến tết

Làm quán net chẳng qua bán máy ăn dần. Mở cả tiệm net 50 máy đi. Mỗi tháng cho là kiếm đc 30 triệu. Nhưng nếu xét lâu dài chả lời lãi bao nhiêu.

Tiền điện, tiền internet, tiền thay đồ lặt vặt cho máy tính...vv

Với lại với 300tr còn phải đi thuê mặt bằng thì chỉ mua đc có 15 cái máy. Trung bình mỗi máy 12tr (cả cạc màn hình nữa là 15tr). Còn số tiền du ra để mua bàn ghế, thuê mặt bằng, và rất nhiều chi phiphi khác.

QUÁN NÉT KO DC>>>>> THÔI MỞ QUÁN PES HỢP LÝ HƠN BÁC :))

Làm quán net chẳng qua bán máy ăn dần. Mở cả tiệm net 50 máy đi. Mỗi tháng cho là kiếm đc 30 triệu. Nhưng nếu xét lâu dài chả lời lãi bao nhiêu.

Tiền điện, tiền internet, tiền thay đồ lặt vặt cho máy tính...vv

Với lại với 300tr còn phải đi thuê mặt bằng thì chỉ mua đc có 15 cái máy. Trung bình mỗi máy 12tr (cả cạc màn hình nữa là 15tr). Còn số tiền du ra để mua bàn ghế, thuê mặt bằng, và rất nhiều chi phiphi khác.
thật sự ko hiểu bạn tìm hiểu ko quán net chả cần phải 12 15tr .
Nhưng thà mở quán net thì mở PS ngon hơn nhiều :)

200-300tr đầu tư vào mmo làm gì , đầu tư vào những cái thiết thực hơn :)
chứ bạn nghĩ mmo không thiết thực à

chắc gì đã refund :cool:
Ko refund xác định nó ko cần chừng đó $ rồi. Lấy của người giầu vậy.

thật sự ko hiểu bạn tìm hiểu ko quán net chả cần phải 12 15tr .
Nhưng thà mở quán net thì mở PS ngon hơn nhiều :)
Chứ cậu định dùng mấy máy đời cổ làm quán net hả. Liệu khách có ổn định ko. Với lại để play đc game 3d thì card màn hình rất quan trọng. Card màn hình loại tốt bây gioừ phải 5tr. 3 triệu là mới loại trung bình thôi. Với cái giá mỗi máy 12 đến 15tr là quá rẻ rồi. Đã đầu tư là phải tính cho tương lai. Chứ cậu nghĩ dàn net của các máy hiện tại ở vn trụ đc bao lâu nữa. Cậu có tính đến việc hai đến ba năm sau. Rất có thể các trào lưu game nặnặng với đồ họa 3d, 4d, 5d ra đời ko. Hay cậu vẫn chạy game 2d và người chơi chỉ vào đọc báo.

Với lại cậu cũng nên hiểu. Có khi 1 năm sau máy tính phổ cập. Học sinh cấp 1 có máy xài gần hết ko. Khi mà ai cũng có máy thì cậu phải có máy tốt hơn. Chạy đc game nặng mớmới có khách ko.

Mình nhớ cách đây 2 năm quê mình máy tính ở nhà là 1 điều xa xỉ. Còn bây giờ tìm đc nhà ko có mới khó chứ nhà có chiến 80%. Vậy thì cậu phải có dàn máy tốt chứ sao. Nếu máy cùi bắp thì ở nhà đọc báo cho khỏe. Còn rủ hội chơi game offline rảnh mới có 1 lần chứ đâu có đi suốt đc. Với lại on mới nghiền chứ off thì nhanh chán lắm.

ăn cắp thì vẫn là ăn cắp ,, giàu hay nghèo vẫn vậy :rolleyes:
Nói như cậu thì cạp đất mà ăn và cậu ko nên vài mmo. Vì mmo cũng chủ yếu là như cậu nghĩ đó.

Mình ko biết cậu chơi cái gì. Nhưng đơn giản chơi youtube cũng là ăn cắp rồi. Còn ăn cắp 1 cách trắng trợn. Dùng chất xám của người khác để vụ lợi. Chứ ít thằng làm đc video để kiếm $ trog sáng lắm cậu ặ.

Cái gì cũng có đc và mất.

Với lại chả ai mất tiền mà ko đòi lại cả... nhanh hay chậm thôi.

cho mình hỏi bây giờ nếu mình cầm từ 200-300tr thì có thể làm gì để kiếm thu nhập 5-10tr tháng được không( có nhiều bạn sẽ bảo là làm gì có 200-300tr thì làm như vậy sẽ có thêm 200-300tr nữa)
xin thưa tiền mình bán nhà nên dư ra thôi
vì ko biết post bài vào đâu nên các bạn thông cảm, mình hỏi thật ai cao nhân chỉ giáo giúp nhé ở DN

Pm mình, bạn sẽ kiếm được nhiều hơn con số bạn mong muốn
nhưng đừng bảo đang troll nhé :3

Mình cũng có 100tr. Đã đầu tư vào paidverts 2k $. Và đã lấy đc vốn và sinh lời ngày cũng đc 20-30 $. Chuẩn bị đầu tư tiếp vào site mới giống paidverts là site digadz. Site này dự là sẽ ngang ngửa với paidverts. Bạn nào có muốn kiếm thi làm ref cho mình. Mình sẽ hướng dẫn và rb 80%. Line ref: http://digadz.com/davidchinh

Mình cũng có 100tr. Đã đầu tư vào paidverts 2k $. Và đã lấy đc vốn và sinh lời ngày cũng đc 20-30 $. Chuẩn bị đầu tư tiếp vào site mới giống paidverts là site digadz. Site này dự là sẽ ngang ngửa với paidverts. Bạn nào có muốn kiếm thi làm ref cho mình. Mình sẽ hướng dẫn và rb 80%. Line ref: http://digadz.com/davidchinh
đầu tư bao lâu thì lấy được vốn vậy. Nếu vốn ban đầu là $1000

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom