Với 200-300tr nên làm gì?

mở tiệm nét đi.. đầu tư 20 máy là ok rùi. tháng kiếm khoảng 15 chai. trừ hết chi phí điện, internet, nước, hao phí máy móc chắc còn khoảng 7 chai.
e tưởng quán net lãi lắm chứ :(

Phim đây là phim vip. Phim bảb quyền đc mua trên các trang nước ngoài. Chứ 3 cái phim lèo tèi thì nói làm gì. Mình là dân ug tài khoản đó mình mua ko mất tiền nên có lãi. Chứ thằng nào dám mua tài khoản phim cả nghìn usd về làm web phim bh

đầu từ 3k$ vào paidverts là ngon

Phim sex có bão cmn hòa ko cậu.
Thớt muốn mau được các anh C50 hỏi thăm thì nên theo bạn này nè :p:p:p

Phim đây là phim vip. Phim bảb quyền đc mua trên các trang nước ngoài. Chứ 3 cái phim lèo tèi thì nói làm gì. Mình là dân ug tài khoản đó mình mua ko mất tiền nên có lãi. Chứ thằng nào dám mua tài khoản phim cả nghìn usd về làm web phim bh
lấy tiền của người ta rồi mà còn nói toạt ra làm như tự hào lắm ấy :D

đưa em thớt à tháng giả hẳn 20t luôn :))

Phim sex có bão cmn hòa ko cậu.
làm cái đấy k biết lấy lại vốn trước hay ăn cơm free trước :))
mà làm site ếch cần j hợp tác với ai :)

chơi HIYP,đầu tư hn mai thu cả gốc lẫn lãi

thím nghĩ site này e làm hết mấy :D:D http://tamly.org/

cho mình cỡ đó mình tuyển thêm vài chục mem nữa ngồi ăn chơi cho khỏe :D

Thớt muốn mau được các anh C50 hỏi thăm thì nên theo bạn này nè :p:p:p
Vn cấm chứ mỹ đâu có cấm đâu bạn. Nộp thuế cao hơn tý thôi.

lấy tiền của người ta rồi mà còn nói toạt ra làm như tự hào lắm ấy :D
Reg tài khoản kiểu này chả lấy tiền của ai cậu à. Thằng chủ thẻ nó refund là tiền về tay nó mà phim thì mình đã đownload rồi cậu nhé.

thím nghĩ site này e làm hết mấy :D:D http://tamly.org/
On pc mình sẽ xem. Tuy nhiên site phim muốn chạy ổn định với link trực tiếp tốc độ cao thì cần chi khá nhiều cho host lưu trữ. Còn site chạy phim cần một sever gấp đôi site blog với lưu lượng tương đương là đủ. Tất nhiên chỉ chú trọng băng thông và cpu còn disk ko cần thiết. Vậy cũng giảm đc khá nhiều rồi. Chứ lưu phim chung sever thì chỉ có chết tiền thôi.

Reg tài khoản kiểu này chả lấy tiền của ai cậu à. Thằng chủ thẻ nó refund là tiền về tay nó mà phim thì mình đã đownload rồi cậu nhé.
chắc gì đã refund :cool:

làm cái đấy k biết lấy lại vốn trước hay ăn cơm free trước :))
mà làm site ếch cần j hợp tác với ai :)
Download, upload và đóng bản quyền tốn nhiều thời gian lắm bạn. Mình ở usa (có quốc tich). Ở đây ko cấm bạn ơi. Tiền thuế cao hơn và giới hạn độ tuổi thôi.

thế bác có nhận làm hàng ko nhỉ, muốn download mấy cái mà ko có tiền mua :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,473
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back