VNPT chặn facebook + youtube

reset model vào được tắt đi vào llạ không được nữa
hiện tại chuyển qua sài coccoc không bị chặn

làm sao nó chặn hết dc. Đa số ai dùng vnpt những ngày này đều bị nó chặn

xem ra ... "ăn ở" củng quan trọng lắm :D:D:D

p/s: xài cùng loại modem quang huawei hg8045a và đều ở trang thái mặc định (default) [tức: hông có chỉnh sửa hay tinh chỉnh bất kỳ đều gì] ... thử trên các trình duyệt như: ie 11; firefox; chrome; opera; maxthon (chưa bao giờ dùng coccoc và luôn góp ý mọi người đừng dùng nó :p:p:p)

Đang dùng VNPT + Coccoc vào bth bữa giờ chứ có thấy gì đâu nhỉ :D

vnpt đây, vẫn bt mà

đẹt, xác nhận lại, éo vào đc thật:(

móa, phòng có cái tv k lắp ăng-ten, toàn vào ytb xem phim. giờ nó chặn ytb chắc thay bà nó nhà mạng cho xong.

mạng vnpt thì như l mà cứ hay làm trò mèo, nó chặn xvideo thần thánh nữa :))
phát ngôn bá đạo nhất mà e từng nghe :D:D:D
Hôm nay 30/4, sáng thì mình vào bình thường đến trưa thì bị chặn facebook, chiều nay thì bị chặn tiếp youtube. ĐÃ đổi dns các kiểu, chỉnh file host các thứ vẫn bó tay. Chỉ có vào bằng ssh thì dc nhưng mà chậm chạp không làm ăn dc gì.

Ai có kinh nghiệm giúp mình với. Không lẽ bị nó chặn vậy thì có mà ăn cám. chẳng làm ăn dc gì
vịt teo vào ầm ầm , vịt teo số một :D:D:D

ko vào đc :(

Hôm nay 30/4, sáng thì mình vào bình thường đến trưa thì bị chặn facebook, chiều nay thì bị chặn tiếp youtube. ĐÃ đổi dns các kiểu, chỉnh file host các thứ vẫn bó tay. Chỉ có vào bằng ssh thì dc nhưng mà chậm chạp không làm ăn dc gì.

Ai có kinh nghiệm giúp mình với. Không lẽ bị nó chặn vậy thì có mà ăn cám. chẳng làm ăn dc gì
sáng cũng ko bị , mới ăn cưới về bị. change dns 8888.8844 oke nhé!

sài bình thường mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,479
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back