Waiting for Answer vnproxy.xyz - Làm ăn kiểu gì đây??

yellowsun64

Senior
Reactions
180
MR
0.896
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tôi mua gói IP của ông này vnproxy.xyz buổi sáng thì buổi tối gặp cái kiểu này *** hiểu kiểu gì =))
Mọi người có ai xài của ông này không?

Bạn biết ai bán loại residental hoặc mobile mà ko bị limit bandwitch ko giới thiệu mình với

trước mua proxy bọn này chiến airdrop hứa hẹn private các kiểu, dùng như shit ko qua nổi gleam. xài 2 ngày lỗi ko vào đc phải đổi list mới dùng thêm đc 3 ngày. thôi bố thí nó 25 ngày sau ko dùng nữa =))
Tôi mua gói IP của ông này vnproxy.xyz buổi sáng thì buổi tối gặp cái kiểu này *** hiểu kiểu gì =))
Mọi người có ai xài của ông này không?View attachment 201010View attachment 201011View attachment 201012View attachment 201013

trước mua proxy bọn này chiến airdrop hứa hẹn private các kiểu, dùng như shit ko qua nổi gleam. xài 2 ngày lỗi ko vào đc phải đổi list mới dùng thêm đc 3 ngày. thôi bố thí nó 25 ngày sau ko dùng nữa =))
IP này của họ thì công việc mình chấp nhận được chỉ vướng mỗi cái không được trùng dải như thế đã hỏi trước khi mua rồi. Thanh toán xong nhận IP thì nó như thế này, pm nhờ support đàng hoàng nhẹ nhàng như thế thì thái độ như bố tướng cũng đek hiểu mình làm gì sai!!????
Xong thì del Telegram luôn chắc định xoá bằng chứng mà may kịp chụp lại

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom