Event vnexmoney.com - Chào xuân mới 2017 - An Khang Thịnh Vượng

Status
Not open for further replies.

danhmay24h

Staff member
Moderator
Reactions
3,921
MR
27.393
Insuree Balance
48524|502.68
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-wmz-23-16-pm-22-51-usdt-23-11-btc-389-eth-10tr6-bch-5tr7-xrp-5-2-sell-pm-23-59-wmz-23-99-usdt-23-86-btc-406-trieu-all-bank.284585/|50.26|VIP9|0|5
1||Thẻ ĐT, Games
Phone Number
Call me! Call me!
Chào tất cả các bạn MMO !

Sau 1 thời gian hoạt động, sàn Auto https://vnexmoney.com - Mua bán PM, BTC-E, WMZ và Exchange giữa các bank vnđ như VietComBank, Vietinbank, Á Châu Bank, Đông Á Bank, Với Rate và mức phí exchange bank vnđ luôn được điều chỉnh hợp lý, hôm nay mình mở 1 event nho nhỏ để các bạn mmo tham gia vui xuân 2017.
Hướng dẫn giao dịch trên vnexmoney.com : Click Here
Hướng dẫn giao dịch trên vnexmoney.com bằng video: Click Here
Event chào xuân 2017: Click Here
Event chào xuân 2016: Click Here

Thể lệ của event như sau:

1/ Điều kiện tham gia:

Là tất cả các member tại MMO có nick MMO đăng ký trước ngày 21/ 01/ 2017

2/ Cách thức tham gia:

Các bạn hãy comment 1 lời chúc cho dịch vụ của vnexmoney.com và cho mọi người khi năm mới đang tới gần.
Ví dụ:
Chúc vnexmoney.com tấn tài tấn lộc ....
Chúc mọi người làm ăn phát tài ...
Dự đoán 3 số cuối của giải đặc biệt là 398

3/ Cách tính trúng thưởng:

Với giải nhất nhì - Lấy kết quả 2 số cuối giải đặc biệt của xổ số Miền Bắc ngày 26/ 01/ 2017 (Tức ngày 29/ 12/ 2016 âm lịch, ngày quay số cuối cùng của năm cũ )

- Mỗi bạn chỉ được comment 1 lần, Những bạn ở # 1 với comment là 1 số sẽ được tính với số 0 ở đầu, như 01, 02, ..., Trường hợp chủ event trúng thưởng tức 01 thì sẽ nhường lại cho các bạn.

* Bạn nào có 2 số cuối của thứ tự comment trùng với 2 số cuối giải đặc biệt của xổ số Miền Bắc ngày 26/ 01/ 2017 sẽ trúng thưởng. Mình sẽ lấy 4 người có comment trùng đầu tiên theo thứ tự để trao giải nhất nhì nhì nhì, nếu đông người tham gia mình sẽ mở thêm giải để đảm bảo rằng bạn nào tham gia cũng sẽ có cơ hội trúng thưởng.

* Thêm 1 giải đặc biệt, bạn nào đoán đúng 3 số cuối giải đặc biệt của xổ số Miền Bắc ngày 26/ 01/ 2017 sẽ trúng thưởng ( Tuy khó nhưng hi vọng sẽ tìm ra bạn may mắn nhất năm 2017)

* Thêm 1 giải lời chúc hay được like nhiều nhất.

01 giải đặc biệt 45.67 $

01 Giải nhất 26.66 $

03 Giải nhì 5.26 $

01 Giải lời chúc hay được like nhiều nhất 6.66 $

Các bạn chú ý:
Mỗi bạn chỉ được comment 1 lần duy nhất, chỉ được đoán 3 số cuối của giải đặc biệt sau khi đã chúc xong, các bạn có thể edit comment của các bạn để chỉnh sửa lời chúc cũng như số dự đoán trước 16h ngày 26/ 01/ 2017

Giải thưởng sẽ được trao vào ngày 27/ 01/ 2017 (tức ngày 30 tết)

Do đây là event tính theo comment nên mặc dù có rất nhiều bạn comment mà mình muốn cảm ơn, nhưng lại không thể comment vì như thế sẽ làm mất thứ tự comment của các bạn, nên các bạn cho mình cảm ơn những lời chúc của các bạn trong tim nha.

Mình sẽ chốt danh sách vào 16h ngày 26/ 01/ 2017 và đợi kết quả xổ số miền bắc để tìm ra các bạn trúng giải nha.

Cảm ơn các bạn đã tham gia - Chúc các bạn sang năm mới An Khang Thịnh Vượng

Last edited:
Chúc mọi người năm mới phát tài to
Chúc vnexmoney càng ngày càng phát triển và mở thêm cổng giao dịch. Nhất là không bị vụ delay để anh em oán trách .
Con số e chọn là 257

Chuẩn bị chào tạm biệt năm con khỉ xin chúc đồng chí tiền luôn đầy ví nếu không kiếm đc tiền tỷ thì chỉ cần đc vài chục ngàn đô la mỹ đủ để lo cho bồ nhí và giữ sức khỏe 1 cách hợp lý đừng để cái vòi nó bí sẽ rất là phí :)

xin chọn số : 893

Đã và đang sử dụng dịch vụ của bác gần 2 năm nay rồi và cảm thấy rất hài lòng.
Chúc vnexmoney.com tấn tài tấn lộc và cho mình gửi luôn 3 con số định mệnh là 252 :)

Năm hết tết đến chúc bạn làm ăn suôn sẻ, cuộc sống nhiều điều mới mẻ, nếu bác F.A thì gặp thật nhiều gái trẻ, nếu đã có vợ thì có thêm vợ lẽ à nhầm là vợ chồng luôn vui vẻ không bao giờ bị sứt mẻ, công việc không bị ai bắt bẻ, tiền nhiều tay đếm bị nứt nẻ. Nói chung chúc bác một năm mới mạnh khỏe.

Cuối cùng mình chọn số 651 :)

Chúc Vnexmoney.com năm mới dịch vụ càng chất lượng hơn
Chúc toàn thể ACE MMO năm mới thuận buồm xuôi gió
Con số dự đoán: 196

Dự đoán 3 số cuối của giải đặc biệt là 231

Chúc vnexmoney.com làm ăn khấm khá , xèng vào như nc'
Chúc mọi người sức khỏe dồi dào , thuận buồm xuôi gió
số dự đoán : 152

Dự đoán 3 số cuối của giải đặc biệt là 398

Chúc mừng năm mới 2017 !!! :):):) Hãy giữ lại những quá khứ đẹp để động viên bản thân và bạn bè! Hãy quên đi những dĩ vãng buồn để cuộc đời ý nghĩa hơn! Một năm mới với nhiều niềm tin sẽ thành sự thật! Mỹ mãn, mỹ mãn!!! ;););)

Chúc riêng site không chỉ sang năm ,năm sau nữa và nhiều năm tiếp theo vẫn luôn duy trì và phát triển để vẫn luôn là người bạn đồng hành cho ae MMO !!! :D:D:D

Số tham dự : 694

Chúc vnexmoney làm ăn phát tài, năm mới càng bền vững hơn.
Chúc ae MMO năm mới có công việc ổn định và né bọn scammer ra :D

Số tham gia: 103

Chúc vnexmoney luôn phát triển lâu dài và ổn định.
Chúc ae MMO nhất là các bạn newbie kiếm được nhiều $ sang năm mới.
Số tham gia: 817

Dự đoán 3 số cuối của giải đặc biệt là 632

Số: 587

Happy New Year "Hai" 017

Chúc vnexmoney làm ăn phát đạt và đông khách support không kịp
294

Status
Not open for further replies.