• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Visa247Facebook/Google ads- giá 45.750 VNĐ,Visa247Paypal - giá 89.010 VNĐ, Visa247Ping- giá 50.900

Status
Not open for further replies.

TheVISA247

Senior
Verified
Reactions
136
MR
0.008
$200.00
Services
Chat with me via Skype
đợi mãi ko thấy nó trả cái 1$ đó đâu cả :( chỉ cần add thẻ chưa veri thẻ đã mất hơn 1$ rồi.
Paypal trả tiền về chậm lắm bác à, nhanh thì trong tuần còn lâu thì trong tháng, bên apple cũng vậy, chỉ có google và facebook là nhanh thôi!:)

caoyng

Junior
Reactions
34
MR
0.000
Chat with me via Skype
em hỏi ngu tí, nghĩa là nếu mua thẻ ảo của chủ thớt thì cái thẻ đấy chỉ dùng để very paupal thôi ạ .gải sử giờ em đang có 1 tài khoản ngân hàng vietcombank, thì sau khi ađ paypal bằng cái thẻ visa ảo đáy, sau này tiền từ paypal nó có chuyển về tài khoản vietcombank của em không ạ

em hỏi ngu tí, nghĩa là nếu mua thẻ ảo của chủ thớt thì cái thẻ đấy chỉ dùng để very paupal thôi ạ .gải sử giờ em đang có 1 tài khoản ngân hàng vietcombank, thì sau khi ađ paypal bằng cái thẻ visa ảo đáy, sau này tiền từ paypal nó có chuyển về tài khoản vietcombank của em không ạ
Câu hỏi của bác rất cần thiết để tránh bị limit. Thẻ ảo thì chỉ verify paypal thôi còn rút tiền thì bác add tài khoản VCB vào chỗ rút tiền, bác điền đúng tên tiếng anh của VCB nhé. Chúc bác verify thành công!

mr.kevintrung

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Vật lộn mãi vs thằng bing ads. Dùng Vísa ACB vs Techcombank đều ko đc. Làm em thẻ Shiny phát qua luôn :D . Mọi người test thử xem sao nhé. Bing nghe chừng có vẻ khó đấy . Mình ko đảm bảo 100% đâu.

Bonus thêm chủ shop support khá nhanh và thân thiện nhé.

Chúc dịch vụ ngày càng phát triển :D

Vật lộn mãi vs thằng bing ads. Dùng Vísa ACB vs Techcombank đều ko đc. Làm em thẻ Shiny phát qua luôn :D . Mọi người test thử xem sao nhé. Bing nghe chừng có vẻ khó đấy . Mình ko đảm bảo 100% đâu.

Bonus thêm chủ shop support khá nhanh và thân thiện nhé.

Chúc dịch vụ ngày càng phát triển :D
Cám ơn bác nhiều, chúc bác làm ăn phát đạt!;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,833
176,276
Latest member
sodo66diy

Most viewed of week

Most discussed of week