Suggest Visa Smartcash tốt nhất hiện nay.

Status
Not open for further replies.

bancore

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Insuree Balance
0
giờ mình cần verify MB thì thẻ này đc ko thớt

cũng giống nhu Paypal, MB cũng verify được thôi, miễn sao trong visa có đủ tiền

giờ mình cần verify MB thì thẻ này đc ko thớt

ACE thử dùng visa trả trước smartcash nhé, đang có khuyến mại nạp tiền tặng 30%. ví dụ nạp 100k nhận được 130k trong tài khoản, xem thêm tại http://phathanhthe.com/

Trước ủng hộ bao nhiêu thì giờ tẩy chay bấy nhiều, 2 cái visa smart nạp tiền ver 2 con pp chưa kịp làm gì, còn số dư đó, ra tết login báo block, hết thế là xong vứt tiền

mình nghe nói visa smartcash chỉ nạp tiền 1 lần duy nhất, sao trong hình nay tới 4 lần vậy bạn

Trước ủng hộ bao nhiêu thì giờ tẩy chay bấy nhiều, 2 cái visa smart nạp tiền ver 2 con pp chưa kịp làm gì, còn số dư đó, ra tết login báo block, hết thế là xong vứt tiền

cậu pm support xem, chứ mình gần 1 năm rồi, có bị block gì đâu

mình nghe nói visa smartcash chỉ nạp tiền 1 lần duy nhất, sao trong hình nay tới 4 lần vậy bạn

để nạp lại được có 2 cách bạn nhé
1. Mở thẻ từ i2b của VPBank
2. Đến VPB đăng ký thẻ định danh

Chào ACE, hiện tại Visa Smartcash đang có chương trình khuyến mại nạp thẻ tặng 30% giá trị. ACE nhanh chân kẻo lỡ nhé, Ai cần dùng nhiều thì mua về nạp để đó dùng dần cũng được.
ACE xem chi tiết tại http://www.chiakhoavang.vn/tin-tuc/126/Nap-tien-tang-len-toi-30-gia-tri-the-nap
ACE ai cần hỗ trợ gì thì cứ pm nhé

Cách đây khoảng gần 1 tháng mình xài nó để chạy facebook ads. Bị cắm cờ luôn. Được cái up cái mẹt lên là lại chạy ngon. Bác nào gặp trường hợp của em cứ làm vậy nhá

Cách đây khoảng gần 1 tháng mình xài nó để chạy facebook ads. Bị cắm cờ luôn. Được cái up cái mẹt lên là lại chạy ngon. Bác nào gặp trường hợp của em cứ làm vậy nhá
thẻ này giờ chạy facebook còn dc ko bạn :0 minh muốn chạy coupon

mà mình chỉ đăng kí trên web không tới ngân hàng lấy thẻ nhựa thì có very pp được ko bạn?

thế rút tiền từ thẻ nhựa smartcash ra được ko bạn? phí rút ra từ VPbank là nhiêu bạn?
bạn có thể rút online từ tài khoản baokim , phí theo quy định của bao kim thôi, (2,8%)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz

Most viewed of week

Most viewed of week