VISA ACB có verify được lần 2 PP không

ichdang

Senior
Reactions
104
MR
0.001
như tiêu đề. hồi trước mình đã verify cái PP rồi nhưng đã bán nó nên giờ muốn tạo 1 cái PP khác không biết có verify tiếp được không? bạn nào tư vẫ mình chút. là nên dùng thẻ VISA của ngân hàng hay dùng thẻ trustcard. ngoại trừ bị limit thì cái nào hỗ trợ ngon hơn???

Không verify được nha cậu. 1 thẻ visa chỉ 1 acc thôi.

2 cái thì còn gọi gì là xác nhận nữa

Muốn verify nữa thì cậu làm thêm cái thẻ nữa.
Hoặc là mua trustcard cho nhanh.

Dùng trustcard để verify thì nhanh nhưng củng dễ rắc rối sau này bị limit khó gỡ

ai giup minh verry tai khoan paypal voi minh co the trustcard rui ma ko biet verry kieu gi

hủy rồi làm lại ko biết nhân viên họ có yêu quý không hay khó chịu vậy? tự nhiên ra bảo cho e hủy đi làm lại à

hồi lâu mình ra á châu , họ nói 1 người chỉ làm tối đa dc 3 thẻ thôi .

hủy rồi làm lại ko biết nhân viên họ có yêu quý không hay khó chịu vậy? tự nhiên ra bảo cho e hủy đi làm lại à

mình làm ở acb thủ đức, bt bạn à, ko có gì khó chịu cả, thậm chí e nv ở đó còn kêu, để ý gần hết 1 năm, ra hủy thẻ rồi làm lại tiếp =))

hồi lâu mình ra á châu , họ nói 1 người chỉ làm tối đa dc 3 thẻ thôi .

Tối đa 3 thẻ là free,còn từ thẻ thứ 4 trở đi thì phải trả phí làm thẻ,lúc trước 1 chị trong ACB bảo vậy.

Mà nói chung nhân viên của ACB thì yên tâm,ko có chuyện khó chịu hay nói năng cụt ngũn với khách,còn Đông á thì lúc trước đi gửi tiền cho thằng bạn thấy thái độ phục vụ là cạch luôn.

Tối đa 3 thẻ là free,còn từ thẻ thứ 4 trở đi thì phải trả phí làm thẻ,lúc trước 1 chị trong ACB bảo vậy.

Mà nói chung nhân viên của ACB thì yên tâm,ko có chuyện khó chịu hay nói năng cụt ngũn với khách,còn Đông á thì lúc trước đi gửi tiền cho thằng bạn thấy thái độ phục vụ là cạch luôn.
ngộ nhỉ
mình làm 7 cái :m190:
prepaid thì ko fee
còn 1 cái debit thì có fee :m190:

như tiêu đề. hồi trước mình đã verify cái PP rồi nhưng đã bán nó nên giờ muốn tạo 1 cái PP khác không biết có verify tiếp được không? bạn nào tư vẫ mình chút. là nên dùng thẻ VISA của ngân hàng hay dùng thẻ trustcard. ngoại trừ bị limit thì cái nào hỗ trợ ngon hơn???
ko dc nha cậu, 1 thẻ chỉ veri dc 1 acc, nếu muốn thì làm thêm cái thẻ master veri acc thứ 2...mình vừa làm 2 cái xog...

ngộ nhỉ
mình làm 7 cái :m190:
prepaid thì ko fee
còn 1 cái debit thì có fee :m190:

Cái này hình như nó trừ phí hàng năm chứ ko lấy lúc mở thẻ,mình mất 2 cái làm lại 2 lần nên chị nhân viên báo với mình như vậy

Kêu hủy thì mấy e nv nhìn bạn cười...rồi nói để e hủy cho thôi...ra làm vài cái 1 lần cho đỡ mất thời gian..^^..

vài thánh cứ phán :m058:
1 thẻ visa veri dc nhiều acc nếu acc đầu cậu veri xong, remove ra, đem sang veri acc thứ 2 ,cứ thế mà làm

Cũng nghĩ tới cách này nhưng chưa thử nên chưa dám khẳng định đc hay ko,ông thử chưa nếu đc tui theo luôn :binhsua22:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom